Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ vga hdmi flat panel lcd monitor ] trận đấu 175 các sản phẩm.
Màn hình cảm ứng công nghiệp 1920 × 1080 Máy tính màn hình phẳng 300 Nits Độ sáng
| Hoạt động là: | 344.232 (H) × 193.536 (V) mm |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng: | Điện trở, PCAP |
| Đầu vào nguồn: | DC 12 V |
Bảng điều khiển cảm ứng chuyên nghiệp 17 "PC 250 Nits với bề mặt phẳng bằng nhôm
| Hoạt động là: | 337,92 (H) × 270,34 (V) mm |
|---|---|
| MTBF: | 50000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ tùy chọn) |
Khung làm mát thụ động 15 "Bảng điều khiển cảm ứng điện trở bền PC Intel i3 / i5 / i7 PoE RS485
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | VESA Gắn kết, Khung gầm |
Độ chính xác cao 15,6 Bảng điều khiển cảm ứng PC 20,25W Zero Bezel 10% -90% Độ ẩm
| CPU: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / Android |
|---|---|
| Hoạt động là: | 344.232 (H) × 193.536 (V) mm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ tùy chọn) |
19 "Máy tính công nghiệp AIO thật sự phẳng pcap cảm ứng PC
| Tên người mẫu: | ITD19PPCG1K ** |
|---|---|
| CPU: | Intel J1900, i3, i5, i7, ARM Android |
| Màn hình Diagona: | 19 " |
Màn hình cảm ứng gắn trên tường Marine PC Độ sáng 1000 Nits Cảm ứng điện dung được chiếu
| Đánh giá IP: | Bảng điều khiển phía trước |
|---|---|
| Công nghệ cảm ứng: | Cảm ứng điện dung được chiếu với 10 điểm chạm / cảm ứng điện trở |
| Nghị quyết: | 1024x768 |
15 " cao sáng phẳng bezel bảng điều khiển gắn màn hình cảm ứng màn hình giám sát ánh sáng mặt trời đọc màn hình cảm ứng công nghiệp
| IP65: | IP65 (chỉ dành cho mặt trước) |
|---|---|
| Kích thước cắt ra: | 362,6×283mm |
| Độ dày bezel mặt trước bằng nhôm: | 3mm(6mm, 10mm tùy chọn) |
Quạt không màn hình cảm ứng tất cả trong một màn hình cảm ứng với máy in RFID và Finger
| CPU: | Intel i3 / i5 / i7 |
|---|---|
| Ký ức: | DRAM4GB |
| Lưu trữ: | 64G |
Màn hình cảm ứng công nghiệp toàn màn hình LCD 7 '' Linux Fanless Intel J1900 / Z8350
| CPU: | Intel J1900 Quad Core 2.0Ghz, Intel Z8350 tùy chọn |
|---|---|
| Ký ức: | DRAM 2GB |
| Lưu trữ: | 64G SSD max. SSD 64G tối đa. 1TB 1TB |
15.6 "Multi-touch Screen pcap màn hình cảm ứng VGA DVI HDMI đầu vào IP65 mặt trước VESA gắn
| chi tiết đóng gói: | 1-5 chiếc/CTN, An toàn, Chắc chắn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 3-7 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, PayPal (173515844@qq.com) |

