Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ vga hdmi flat panel lcd monitor ] trận đấu 175 các sản phẩm.
Màn hình LCD 350nits phẳng Màn hình cảm ứng công nghiệp 10 inch cho robot
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép và khung nhôm phía trước |
|---|---|
| độ sáng: | 350nits, 1000nits tùy chọn |
| I / O: | Đầu vào VGA, HDMI, cổng USB, đầu vào DC12V |
Màn hình LCD 13,3 "Bảng điều khiển phẳng 1920 × 1080 Màn hình cảm ứng PCAP cho ki-ốt
| Vật liệu nhà ở: | Khung nhôm, bề mặt phẳng, thiết kế mặt bích |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen hoặc bạc |
| Kiểu lắp: | Gắn phía sau phẳng, gắn VESA |
12.1 "Màn hình LCD có thể đọc được Ánh sáng mặt trời Cảm ứng điện dung Flat Zero Bezel Đầu vào video VGA / HDMI
| Độ phân giải vật lý: | 1280 × 800 |
|---|---|
| độ sáng: | 1000 cd / m2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 60 ° C (-20 ~ 70 ° C Tùy chọn) |
Màn hình cảm ứng LCD 24 inch phẳng màn hình cảm ứng 1500nits cho bãi đậu xe thông minh
| Vật liệu nhà ở: | khung mở, màn hình phẳng, thiết kế mặt bích |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | AG, AR, AF tùy chọn |
| Kiểu lắp: | Gắn phẳng với giá đỡ bên, gắn VESA |
Mặt trước Màn hình LCD công nghiệp IP65 PCAP NEM 17.3 "
| Đầu vào: | VGA / HDMI / DVI |
|---|---|
| Bảng cảm ứng: | Bảng điều khiển cảm ứng điện dung dự kiến với 10 điểm cảm ứng đa điểm |
| Giao diện cảm ứng: | USB / RS232 |
Màn hình LCD nhỏ 350nits Màn hình cảm ứng điện dung 12,1 inch Bề mặt phẳng
| Vật liệu nhà ở: | Khung nhôm, bề mặt phẳng, thiết kế mặt bích |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen hoặc bạc |
| Kiểu lắp: | Gắn phía sau phẳng, gắn VESA |
Màn hình cảm ứng 27 inch Màn hình LCD 4K 3840 × 2160 Độ phân giải cao Cổng DP
| Vật liệu nhà ở: | khung mở, màn hình phẳng, thiết kế mặt bích |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920 × 1080, 3840 × 2160 4K |
| Kiểu lắp: | Gắn phẳng với giá đỡ bên, gắn VESA |
Màn hình gắn màn hình công nghiệp 1024 × 768 XGA Hiển thị liên kết quang 8 inch
| Kích thước: | số 8" |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1024 × 768 |
| độ sáng: | 450nits |
Màn hình LCD công nghiệp 21,5 inch Chống lóa Màn hình cảm ứng đa điện dung
| Vật liệu nhà ở: | khung mở, màn hình phẳng, thiết kế mặt bích |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | AG, Chống lóa, Chống phản chiếu tùy chọn |
| Kiểu lắp: | Gắn phẳng với giá đỡ bên, gắn VESA |
Khung mở Màn hình LCD 17 inch Màn hình cảm ứng điện dung để tự động hóa CNC
| Vật liệu nhà ở: | khung mở, màn hình phẳng, thiết kế mặt bích |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Kiểu lắp: | Gắn phẳng với giá đỡ bên, gắn VESA |

