Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ vga hdmi flat panel lcd monitor ] trận đấu 174 các sản phẩm.
OEM ODM Độ sáng cao Ánh sáng mặt trời Màn hình LCD có thể đọc được Bảng điều khiển Bezel phẳng
| Nghị quyết: | 1820 x 1024 |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 15",17",19",15,6" |
| độ sáng: | 1000nit, 1500nit |
Màn hình LCD công nghiệp 15 "chắc chắn, Màn hình cảm ứng gắn trên bảng điều khiển
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Tên: | bảng điều khiển LCD công nghiệp |
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
Độ tin cậy cao 19 inch Bảng điều khiển công nghiệp gắn màn hình Khung thép chống xước
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
| MTBF: | 50000 giờ |
Màn hình LCD cảm ứng 27 "400cd / m2 14,4w / m cho Slot Casino
| Nghị quyết: | 1920 * 1080 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhà thép |
| Màn hình chéo: | 27 " |
Màn hình gắn bảng công nghiệp FHD Màn hình LCD Màn hình LCD VESA VGA HDMI Đầu vào màn hình có thể đọc được
| Vùng hoạt động (mm): | 344,16 (H) x 193,59 (V) |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920 × 1080 |
| Màn hình cảm ứng: | Chiếu màn hình cảm ứng điện dung / 5 dây màn hình cảm ứng điện trở |
Màn hình LCD có thể đọc được 1000 Nits, Màn hình có thể đọc được vào ban ngày
| Màn hình chéo: | 10,4 " |
|---|---|
| Hiển thị kích thước màn hình hoạt động: | 211,2 (H) × 158,4 (V) mm |
| Tỷ lệ khung hình: | 4: 3 |
Màn hình LCD có thể đọc được dưới ánh sáng mặt trời IP DC 12V 15 inch với đèn LED xanh
| Màn hình chéo: | 15 " |
|---|---|
| Độ phân giải vật lý: | 1024x768 |
| độ sáng: | 1000 cd / m2 |
Màn hình cảm ứng chống nước chống nước theo tiêu chuẩn, Khung màn hình 17 khung thép
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| MTBF: | 50000 giờ |
| Độ ẩm hoạt động: | 10% -90% (Không ngưng tụ) |
Màn hình gắn bảng điều khiển công nghiệp mặt trước theo tiêu chuẩn 10,1 "Bề mặt nhôm thật phẳng
| INCH: | 10,1 " |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1366x768 |
| Độ tương phản: | 16: 9 |
Bảng điều khiển bền màn hình LCD Màn hình LCD 10,4 '' Khung viền bằng phẳng Bề mặt phẳng chuẩn mặt trước
| INCH: | 10,4 " |
|---|---|
| Nghị quyết: | 800 x 600 hoặc 1024 x 768 |
| Góc nhìn: | 80/80/80/80 |

