Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Màn hình LCD ngoài trời 55 "HD Hiển thị tất cả trong một Màn hình máy tính VESA / Khung gầm
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép với sơn chống gỉ ngoài trời |
|---|---|
| Loại nhà ở: | VESA Gắn kết, Khung gầm |
| MTBF: | 50000 giờ |
Màn hình cảm ứng LCD ngoài trời cấp công nghiệp 27 inch Hiển thị độ sáng cao với công nghệ liên kết quang học
| Cổng đầu vào: | I/O chống nước mặc định: Đầu vào HDMI × 1 (Tùy chọn thêm đầu vào Video) |
|---|---|
| Bảng điều khiển LCD: | Màn hình LCD 27'' |
| Đầu nối nguồn: | Đầu vào DC24V (tùy chọn đầu vào AC110 ~ 240V) |
Màn hình cảm ứng LCD ngoài trời cấp công nghiệp 55 inch, độ sáng cao với công nghệ liên kết quang học, thiết kế siêu mỏng và viền hẹp
| Cổng đầu vào: | HDMI×1, USB×2, RJ45×1, WIFI×1; I/O khác tùy chọn. |
|---|---|
| Bảng điều khiển LCD: | Bảng màn hình LCD 55' |
| Đầu nối nguồn: | 180-264V, 50/60Hz |
Màn hình cảm ứng LCD ngoài trời công nghiệp 49 inch Hiển thị độ sáng cao với kết nối quang học, thiết kế viền siêu mỏng và hẹp
| Cổng đầu vào: | HDMI×1, USB×2, RJ45×1, WIFI×1; I/O khác tùy chọn. |
|---|---|
| Bảng điều khiển LCD: | Màn hình LCD 49'' |
| Đầu nối nguồn: | 180-264V, 50/60Hz |
Màn hình màn hình cảm ứng LCD ngoài trời công nghiệp 49 inch Hiển thị độ sáng cao với kết nối quang học, gắn tường
| Cổng đầu vào: | HDMI×1, USB×2, RJ45×1, WIFI×1; I/O khác tùy chọn. |
|---|---|
| Bảng điều khiển LCD: | Màn hình LCD 49'' |
| Đầu nối nguồn: | 110-240V, 50/60Hz |
Màn hình cảm ứng LCD ngoài trời cấp công nghiệp 43 inch Hiển thị độ sáng cao với liên kết quang học, treo tường
| Cổng đầu vào: | HDMI × 1, USB × 2, RJ45 × 1, WiFi × 1; I/O khác tùy chọn. |
|---|---|
| bảng điều khiển LCD: | Màn hình LCD 32'' |
| đầu nối nguồn: | 110-240V, 50/60HZ |
Màn hình màn hình cảm ứng LCD ngoài trời 43 inch Hiển thị độ sáng cao với kết nối quang học
| Cổng đầu vào: | HDMI × 1, USB × 2, RJ45 × 1, WiFi × 1; I/O khác tùy chọn. |
|---|---|
| bảng điều khiển LCD: | Màn hình LCD 32'' |
| đầu nối nguồn: | 110-240V, 50/60HZ |
Màn hình cảm ứng LCD ngoài trời công nghiệp 43 inch Hiển thị độ sáng cao với kết nối quang học, thiết kế viền siêu mỏng và hẹp
| Cổng đầu vào: | HDMI × 1, USB × 2, RJ45 × 1, WiFi × 1; I/O khác tùy chọn. |
|---|---|
| bảng điều khiển LCD: | Màn hình LCD 21,5'' |
| đầu nối nguồn: | 180-264V, 50/60Hz |
Màn hình màn hình cảm ứng LCD ngoài trời công nghiệp 21.5/43/49/55 inch Hiển thị độ sáng cao với kết nối quang học, thiết kế viền siêu mỏng và hẹp
| Cổng đầu vào: | HDMI × 1, USB × 2, RJ45 × 1, WiFi × 1; I/O khác tùy chọn. |
|---|---|
| Bảng điều khiển LCD: | Màn hình LCD 21,5'' |
| đầu nối nguồn: | 180-264V, 50/60Hz |
Màn hình cảm ứng LCD ngoài trời 32 inch Hiển thị độ sáng cao với kết nối quang học
| Cổng đầu vào: | HDMI × 1, USB × 2, RJ45 × 1, WiFi × 1; I/O khác tùy chọn. |
|---|---|
| Bảng điều khiển LCD: | Màn hình LCD 32'' |
| đầu nối nguồn: | 110-240V, 50/60HZ |

