Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
PC công nghiệp nhúng được thiết kế để tản nhiệt và chống nhiễu điện từ thấp, đảm bảo hiệu suất công nghiệp ổn định
| Nguồn điện: | DC12V,DC 24V, DC9-36V, |
|---|---|
| CPU: | Intel J6412,J1900,i3,i5,i7 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20oC~70oC |
Máy tính nhúng công nghiệp siêu bền dạng hộp nhỏ gọn
| Nguồn điện: | DC12V,DC 24V, DC9-36V, |
|---|---|
| CPU: | Intel J6412,J1900,i3,i5,i7,N97 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20oC~70oC |
17.3" Máy tính cảm ứng không quạt, viền số không cho nhà máy thông minh | Cảm ứng đa điểm PCAP | Độ tin cậy 24/7
| Nguồn điện: | DC12V,DC 24V, DC9-36V, AC100-240V, PoE |
|---|---|
| Độ sáng: | 350cd/㎡(500~1000cd/㎡Tùy chọn) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10~60oC(-20~70oC tùy chọn) |
Máy tính công nghiệp nhúng DC12V Hộp máy tính mini chống nước công nghiệp
| Cấu trúc hộp: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| CPU: | Intel J1900//J4125/J6412/i3,i5,i7/Android |
| I/O chống nước mặc định: | 2×USB, 1×RJ45, 1×DC12V, 1×COM Thêm cổng USB/COM, Đầu ra HDMI, Âm thanh, v.v. tùy chọn |
Vỏ hộp hợp kim nhôm không quạt Android RK3288 nhúng
| Bộ xử lý: | CÁNH TAY Lõi Tứ Cortex-A17, 1.8GHz |
|---|---|
| Chipset: | RK3288 (RK3566, RK3399 tùy chọn) |
| Ký ức: | 2GB,4GB |
Flat Bezel IP65 Máy tính chống nước IP69k/IP65 Vesa Mount Linux All-In-One PC
| Màn hình cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
|---|---|
| CPU: | Intel J1900,i3,i5,i7 |
| Cấp độ bảo vệ: | IP65/IP66/IP67/IP69K |
PC Panel Chống Nước IP65 Vỏ Thép Không Gỉ Màn Hình Cảm Ứng Điện Dung Win 10 Win 11
| Màn hình cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
|---|---|
| CPU: | Intel J1900,i3,i5,i7 |
| Cấp độ bảo vệ: | IP65 |
Kiểm tra chống nước Kiểm tra chống bụi 10,1 inch bề mặt phẳng tinh khiết hợp kim nhôm Bezel phía trước và lưng
| Màn hình cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
|---|---|
| Cấp độ bảo vệ: | IP65/IP66/IP67/IP69K |
| Nhiệt độ làm việc: | -10℃ đến 60℃ |
Công nghiệp IP67 màn hình LCD chắc chắn Bộ chứa nhôm màn hình cảm ứng PCAP kháng
| Cấp độ bảo vệ: | IP65/IP66/IP67/IP69K |
|---|---|
| Kích thước hiển thị: | 15,6 inch |
| Tên sản phẩm: | Vỏ màn hình chống nước bằng nhôm |
Máy kiosk cảm ứng 10.1" đầu đọc RFID NFC tích hợp máy quét QR cho máy tự thanh toán, máy check-in, máy chấm công, hệ thống kiểm soát ra vào
| Kích thước bảng điều khiển: | 10,1" |
|---|---|
| sự liên kết: | 1280*800 |
| Độ sáng: | 350cd/㎡ (500 ~ 1000 cd/㎡ optional) |

