Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Hộp giải pháp màn hình cảm ứng LED PC nhúng công nghiệp chắc chắn
| bộ vi xử lý: | CPU Intel® i5/i7-HQ thứ 7 trên bo mạch |
|---|---|
| Bộ nhớ hệ thống: | DDR4 SODIMM x2,tối đa 32GB |
| Ethernet: | 4×Gbe SODIMM×2, tối đa 32GB |
Signage kỹ thuật số nhúng tương tác độc lập trong nhà công nghiệp
| Kích cỡ: | 21,5'' |
|---|---|
| Khu vực hoạt động: | 476,64(H)x248,25( V) |
| cao độ pixel: | 0,24825 |
2xIntel I225V 2.5G Máy tính nhúng công nghiệp hỗ trợ Giải pháp hiển thị 5G
| bộ vi xử lý: | Intel Atom J4125/J6412 CPU Intel Core i3/i5/i7 thứ 8/10/11 |
|---|---|
| Bộ nhớ hệ thống: | J4125/J6412: DDR4 SODIMM x1 8/10/11: DDR4 SOIMM x2 |
| Ethernet: | 2 x 2.5Gbe RJ45 Intel I225V (tùy chọn 4*2.5G |
Máy tính hộp nhúng đầu vào DC12V công nghiệp chắc chắn với đầu nối M12
| CPU: | Intel J1900/J4125/J6412, Inte i3/i5/i7, ARM dựa trên Android tùy chọn |
|---|---|
| Vật liệu: | Vỏ hợp kim nhôm đúc |
| I/O chống nước: | 2 x COM, 2 x USB, 1 x LAN, 1x DC M12 |
ITD IP67 Giải pháp màn hình cảm ứng LED chắc chắn cho máy tính nhúng công nghiệp
| chi tiết đóng gói: | 1-5 chiếc/CTN, An toàn, Chắc chắn, thích hợp vận chuyển quốc tế |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T/T, PayPal (173515844@qq.com) |
| Khả năng cung cấp: | 10000 chiếc mỗi tháng |
Vỏ nhôm không quạt Mini PC nhúng 2 * RJ45 / 4 * USB RS232 RS485
| Vật liệu nhà ở: | Vỏ nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Loại nhà ở: | VESA Gắn, lắp bên |
PC công nghiệp nhúng được thiết kế để tản nhiệt và chống nhiễu điện từ thấp, đảm bảo hiệu suất công nghiệp ổn định
| Nguồn điện: | DC12V,DC 24V, DC9-36V, |
|---|---|
| CPU: | Intel J6412,J1900,i3,i5,i7 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20oC~70oC |
Máy tính nhúng công nghiệp siêu bền dạng hộp nhỏ gọn
| Nguồn điện: | DC12V,DC 24V, DC9-36V, |
|---|---|
| CPU: | Intel J6412,J1900,i3,i5,i7,N97 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20oC~70oC |
Máy tính công nghiệp nhúng DC12V Hộp máy tính mini chống nước công nghiệp
| Cấu trúc hộp: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| CPU: | Intel J1900//J4125/J6412/i3,i5,i7/Android |
| I/O chống nước mặc định: | 2×USB, 1×RJ45, 1×DC12V, 1×COM Thêm cổng USB/COM, Đầu ra HDMI, Âm thanh, v.v. tùy chọn |
Vỏ hộp hợp kim nhôm không quạt Android RK3288 nhúng
| Bộ xử lý: | CÁNH TAY Lõi Tứ Cortex-A17, 1.8GHz |
|---|---|
| Chipset: | RK3288 (RK3566, RK3399 tùy chọn) |
| Ký ức: | 2GB,4GB |

