Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ vga hdmi flat panel lcd monitor ] trận đấu 174 các sản phẩm.
Màn hình cảm ứng IoT 18.5 Màn hình LCD công nghiệp Độ sáng cao 1000nits
| Vật liệu nhà ở: | khung mở, màn hình phẳng, thiết kế mặt bích |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Kiểu lắp: | Gắn phẳng với giá đỡ bên, gắn VESA |
Màn hình rộng 17.3 "Bảng điều khiển màn hình phẳng Gắn màn hình LCD Bảng điều khiển công nghiệp IP65 Siêu mỏng
| Kích thước cắt ra: | 276,5 × 191,7mm |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920 × 1080 |
| Màn hình cảm ứng: | Chiếu màn hình cảm ứng điện dung / 5 dây màn hình cảm ứng điện trở |
RS232 17 "Màn hình LCD gắn khung bezel phẳng 1024x768
| INCH: | 8 "đến 21,5" |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1024x768 đến 1920x1080 |
| Đèn nền: | Đèn LED |
Màn hình công nghiệp 17 inch Gắn màn hình Pcap Chạm vào màn hình phẳng Vòng đời dài
| Màn hình chéo: | 17 inch |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 4: 3 |
| Độ phân giải vật lý: | 1280 × 1024 |
Màn hình LCD gắn màn hình 7 inch với màn hình cảm ứng điện dung dự kiến
| Màn hình chéo: | 7 inch |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
| Độ phân giải vật lý: | 1024 × 600 |
Màn hình công nghiệp 11,6 inch 1080P Màn hình rộng 50000 giờ MTBF
| Đường chéo màn hình: | 11,6 inch |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
| Độ phân giải vật lý: | 1920 × 1080 |
VESA Gắn màn hình LCD 10 inch Màn hình cảm ứng công nghiệp cho IoT
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép và khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen hoặc bạc |
| Kiểu lắp: | Gắn bảng điều khiển, gắn VESA |
Màn hình gắn màn hình công nghiệp Full HD Độ sáng cao Full HD 21,5 "Mặt trước
| INCH: | 21,5 " |
|---|---|
| Nghị quyết:: | full HD 1920X1080 |
| Đầu nối tín hiệu đầu vào: | VGA, DVI, HDMI |
Màn hình cảm ứng phẳng hiệu suất cao, Máy tính bảng cảm ứng công nghiệp
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
| Tên: | bảng điều khiển cảm ứng công nghiệp |
Màn hình công nghiệp độ phân giải cao Màn hình gắn kết nối VGA / HDMI / DVI 21,5 inch
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |

