Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ vga hdmi flat panel lcd monitor ] trận đấu 174 các sản phẩm.
Màn hình cảm ứng công nghiệp điện dung FHD Màn hình cảm ứng công nghiệp Cổng 15,6 "Cổng USB / RS232
| Màn ảnh rộng: | Đúng |
|---|---|
| Khu vực hoạt động: | 246,0 (H) x 184,5 (V) mm |
| Nghị quyết: | 1920X1080 hoặc 1366x768 |
Cổng USB / RS232 Bảng điều khiển chắc chắn Gắn màn hình cảm ứng Đầu vào 19 "VGA / DVI / HDMI
| INCH: | 19 |
|---|---|
| Khu vực hoạt động: | 376,32 (H) x 301,06 (V) mm |
| Nghị quyết bản địa: | 1280X1024 |
Bảng điều khiển màn hình LCD công nghiệp Vandal Proof, màn hình cảm ứng 17 inch Pcap
| INCH: | 17 |
|---|---|
| Khu vực hoạt động: | 337,92 (H) X 270,33 (V) mm |
| Nghị quyết bản địa: | 1280X1024 |
12.1 "Màn hình LCD có thể đọc được bằng ánh sáng ban ngày, Ánh sáng mặt trời có thể đọc được Xem các thiên thần
| Màn hình chéo: | 12,1 " |
|---|---|
| Độ phân giải vật lý: | 800 × 600 (tùy chọn 1024 × 768) |
| độ sáng: | 1000 cd / m2 |
Màn hình LCD chuyên nghiệp 21 "Ánh sáng mặt trời có thể đọc được Độ phân giải 20W 1920x1080
| Màn hình chéo: | 21,5 " |
|---|---|
| Độ phân giải vật lý: | 1920x1080 |
| độ sáng: | 1000 cd / m2 |
Bảng điều khiển độ phân giải cao Mount Màn hình cảm ứng Màn hình phẳng Đầu vào VGA USB A Loại FCC CE RoHS
| Màn hình chéo: | 10,1 inch |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 16:10 |
| Độ phân giải vật lý: | 1280 × 800 1920 × 1200 tùy chọn |
Màn hình cảm ứng công nghiệp 12.1" IP65 mặt trước phẳng hoàn toàn, đầu vào VGA HDMI, gắn bảng điều khiển, gắn tường, màn hình cảm ứng pcap
| Vật liệu nhà ở: | Nhôm, SGCC |
|---|---|
| Kích thước phác thảo: | 376.1 x 285,3x 43,3mm |
| Trọng lượng: | 2.43kg |
Màn hình cảm ứng cấp công nghiệp, màn hình phẳng
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
Màn hình cảm ứng không viền VGA IP65 PCAP 25W 18,5 "
| Nghị quyết: | 1366x768 |
|---|---|
| Trọng lượng (Tây Bắc / GW: | 4,95Kg / 6,9Kg (Xấp xỉ) |
| Kích thước đóng gói: | 500 (W) × 440 (H) × 140 (D) mm |
Bảng điều khiển màn hình cảm ứng công nghiệp Mount 12.1 Inch 800 × 600 Độ phân giải vật lý
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ tùy chọn) |

