Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ vga hdmi flat panel lcd monitor ] trận đấu 174 các sản phẩm.
Màn hình cảm ứng phẳng Màn hình máy tính 8 "Pcap - Cảm ứng đa điện trở Cao sáng Tùy chọn
| Nghị quyết bản địa: | 800x600 hoặc 1024x768 |
|---|---|
| Góc nhìn: | 70/70/50/70 |
| Đầu nối tín hiệu đầu vào: | VGA, DVI, HDMI |
Màn hình Tft Màn hình cảm ứng công nghiệp Màn hình FHD 1080P 11.6 "Thiết kế phẳng thực sự
| Kích thước: | 11,6 " |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
| Khu vực hoạt động: | 256,32 (W) x 144,18 (H) |
Màn hình gắn bảng công nghiệp chính xác cao Độ phân giải 8.4 inch 800 * 600
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
| Tên: | Màn hình LCD bền chắc |
Màn hình cảm ứng màn hình phẳng Pcap Màn hình máy tính 15 "Flush Mount IP65 Front Industrial
| Kích thước phác thảo: | Chiều rộng: 340mm Chiều cao: 264mm Chiều sâu: 47,9mm |
|---|---|
| Loại màn hình LCD: | 15 Ma trận LCD-LCD hoạt động |
| N.: | 3,2kg |
Màn hình PCAP màn hình rộng FHD Màn hình LCD Màn hình LCD Màn hình 11,6 inch Raspberry Pi
| Kích thước: | 11,6 " |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
| Khu vực hoạt động: | 256,32 (W) x 144,18 (H) |
Màn hình cảm ứng công nghiệp 19 inch Hiển thị màn hình LCD độ phân giải cao với mặt trước chuẩn IP
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
| Độ ẩm hoạt động: | 10% -90% (Không ngưng tụ) |
Màn hình cảm ứng LCD công nghiệp 19 inch IP65 cho tự động hóa ngân hàng
| Vật liệu nhà ở: | khung mở, màn hình phẳng, thiết kế mặt bích |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Kiểu lắp: | Gắn phẳng với giá đỡ bên, gắn VESA |
bảng điều khiển chất béo công nghiệp Màn hình LCD màn hình cảm ứng điện dung IP65 phía trước
| Độ phân giải gốc: | 1920 x 1080 |
|---|---|
| độ sáng: | 300, 1000 nits tùy chọn |
| Bộ xử lý: | Intel J1900 |
Màn hình máy tính cảm ứng Vandal Proof Màn hình máy tính 43 inch cho công nghiệp
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép |
|---|---|
| Loại nhà ở: | Mở khung núi, gắn VESA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ tùy chọn) |
Màn hình cảm ứng công nghiệp Zero Bezel, Màn hình LCD 55 inch độ nét cao
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép |
|---|---|
| Loại nhà ở: | Mở khung núi, gắn VESA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ tùy chọn) |

