Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ vga hdmi flat panel lcd monitor ] trận đấu 175 các sản phẩm.
Màn hình cảm ứng Mặt trời Màn hình LCD có thể đọc được Màn hình độ sáng cao 75/86 inch 4K
| Loại nhà ở: | Mở khung, khung, khung gắn, phẳng thực sự |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Mặt trước chuẩn: | Không bắt buộc |
Tiết kiệm năng lượng Màn hình cảm ứng khung mở 55 '' Màn hình rộng Xem các thiên thần
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép |
|---|---|
| Tên: | Màn hình LCD khung mở |
| Loại nhà ở: | Gắn khung mở, gắn VESA |
Màn hình cảm ứng điện dung 21,5 "250cd / m2 4096 × 4096 Halo 26W
| Nghị quyết: | 1920 * 1080 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhà thép |
| Đường chéo màn hình: | 21,5 " |
Màn hình cảm ứng nhúng nhúng Máy tính bảng điều khiển chắc chắn cho nhà bếp Dễ lau chùi
| CPU: | Intel i3 7100U |
|---|---|
| Ký ức: | DRAM 4GB, max. DRAM 4GB, tối đa. 16G 16G |
| Lưu trữ: | 120g |
Bảng điều khiển cảm ứng PCAP / PCT 12,1 inch Máy tính Windows 7/10 có máy in nhiệt và đầu đọc gần
| CPU: | Tùy chọn Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 |
|---|---|
| Ký ức: | DRAM 4GB |
| Lưu trữ: | SSD 64G |
Hợp kim nhôm nguyên chất Flat Bezel IP65 Mặt trước kháng Pcap cảm ứng PC công nghiệp Panel gắn PC
| Độ phân giải gốc: | 1920*1080 |
|---|---|
| độ sáng: | 250 nits, 1000 nits |
| Góc nhìn: | 89/89/89/89 |
Bảng điều khiển màn hình cảm ứng công nghiệp 10,4 '' gắn với mặt trước, chống phá hoại
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
Bảng điều khiển cảm ứng phẳng gắn trên tường 64G PC tất cả trong một với RFID và máy ảnh
| CPU: | Intel i3 / i5 / i7 |
|---|---|
| Ký ức: | DRAM4GB |
| Lưu trữ: | 64G |
Màn hình cảm ứng công nghiệp 8 watt 7 inch PC màn hình cảm ứng phẳng bề mặt cho Kios
| Nghị quyết: | 1024X600 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 60 ℃, -20 ~ 70 ℃ tùy chọn |
| Đèn nền: | Đèn hậu LED với 50000 giờ |
Màn hình cảm ứng đa điểm 15,6 "gắn màn hình cảm ứng màn hình cảm ứng chống phá hoại FHD 1080p phía trước
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |

