Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ vga hdmi flat panel lcd monitor ] trận đấu 175 các sản phẩm.
Full HD Bảng điều khiển công nghiệp PC Màn hình cảm ứng 1920 × 1080 Loại gắn Bảng điều khiển
| CPU: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / Android |
|---|---|
| Hoạt động là: | 293,76 (H) × 165,24 (V) mm |
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
32 "True Flat Zero Bezel Bảng điều khiển cảm ứng HMI PC 1920 * 1080 Độ phân giải gốc
| CPU: | Intel Core i3 / i5 / i7 / Android / J1900 |
|---|---|
| Nghị quyết bản địa: | 1920x1080 |
| Mạng LAN: | Ethernet 1 x 10/100 / 1000Mbps |
Bảng điều khiển Surace phẳng Gắn màn hình cảm ứng PC Độ phân giải 21,5 inch 1920X1080
| CPU: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / Android |
|---|---|
| Hoạt động là: | 476,64 (H) × 268,11 (V) mm |
| Sử dụng 24/7/365: | được hỗ trợ |
Bảng điều khiển cảm ứng nhúng PC 7 '' Windows 10 CE Linux Android 1024 X 600 Độ phân giải
| CPU: | Intel Celeron J1900 2.0GHz |
|---|---|
| Ký ức: | Lên tới 8G |
| Lưu trữ: | SSD 64G lên tới 512GB |
Màn hình cảm ứng khung mở điện dung phẳng Pro cho công nghiệp, 50000 giờ trọn đời
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | Mở khung núi, gắn VESA |
Máy tính bảng cảm ứng đa điểm 32 "PC Full HD HMI Bảng điều khiển tiện lợi với đầu đọc NFC NFC
| CPU: | Intel Core i3 / i5 / i7 / Android / J1900 |
|---|---|
| độ sáng: | 400 nits |
| Góc nhìn (Điển hình): | 178 (H) / 178 (V) |
Màn hình cảm ứng LCD gắn VESA 1024 * 768 dùng trong công nghiệp
| Vật liệu nhà ở: | khung thép |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen hoặc Bạc |
| Loại nhà ở: | Gắn khung gầm, Gắn VESA |
11.6 "Màn hình cảm ứng PC Hợp kim nhôm Intel i5 PCAP Tấm ốp màn hình phẳng
| CPU: | Bộ xử lý Intel® Core ™ i5-7200U |
|---|---|
| Kích thước: | 11,6 " |
| Khu vực hoạt động: | 256.125 (H) x 144 (V) mm |
21,5 "Bảng điều khiển cảm ứng công nghiệp AIO PC DC 12V Điện áp đầu vào Màn hình cảm ứng đa điện dung
| CPU: | Intel Core i3 / i5 / i7 / Android / J1900 |
|---|---|
| Nghị quyết bản địa: | 1920x1080 |
| Khu vực hoạt động: | 476,64 (H) x 248,25 (V) mm |
Bảng điều khiển cảm ứng thoải mái HMI PC 15.6 "Độ phân giải màn hình 1920x1080 Độ phân giải vật lý
| CPU: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / RK3288 |
|---|---|
| Màn hình chéo: | 15,6 " |
| Hiển thị kích thước màn hình hoạt động: | 344,16 (W) × 193,59 (H) mm |

