Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ vga hdmi flat panel lcd monitor ] trận đấu 174 các sản phẩm.
IP65 Màn hình máy tính LCD nhỏ phía trước 7 inch 1000nits Màn hình có thể đọc được dưới ánh sáng mặt trời
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép và khung nhôm phía trước |
|---|---|
| độ sáng: | 1000nits ánh sáng mặt trời có thể đọc được |
| I / O: | Đầu vào VGA, HDMI, cổng USB, đầu vào DC12V |
Màn hình video LCD 15 inch Màn hình cảm ứng Khung mở Màn hình cảm ứng Giá treo
| Vật liệu nhà ở: | khung mở, màn hình phẳng, thiết kế mặt bích |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Kiểu lắp: | Gắn phẳng, gắn VESA |
Màn hình cảm ứng công nghiệp Full HD 1920 * 1080P Độ sáng 13.3 '' 300cd / M²
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ tùy chọn) |
|---|---|
| Độ ẩm hoạt động: | 10% -90% (Không ngưng tụ) |
| Sử dụng 24/7/365: | được hỗ trợ |
Ánh sáng mặt trời có thể đọc được Màn hình ngoài trời 1000 Cd / M² với bề mặt phẳng thực sự
| Màn hình chéo: | 17 " |
|---|---|
| Độ phân giải vật lý: | 1280X1024 |
| độ sáng: | 1000 cd / m2 |
Màn hình cảm ứng LCD công nghiệp VESA 15W 300nits DC9-36V cho xe
| Kích thước: | 15,6 " |
|---|---|
| Tương phản: | 800: 1 |
| Góc nhìn: | 85/85/85/85 |
Màn hình cảm ứng công nghiệp gắn kết nhúng với 10 điểm cảm ứng đa điểm
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, mặt trước bằng nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen hoặc Bạc |
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển/Gắn nhúng, Gắn VESA |
DVI 350nits Màn hình cảm ứng công nghiệp 15in cho tự động hóa
| Kích thước: | 15 " |
|---|---|
| Tương phản: | 700: 1 |
| Góc nhìn: | 80/80/70/70 |
Màn hình cảm ứng công nghiệp 22 inch gắn màn hình cảm ứng màn hình phẳng, chống phá hoại
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ tùy chọn) |
Thép IPS 40W 250nits Màn hình thanh đèn LED 24 "
| Nghị quyết: | 1920 * 1080 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhà thép |
| Màn hình chéo: | 24 " |
Màn hình cảm ứng gắn màn hình 86 inch 4K Màn hình cảm ứng thật phẳng với máy tính có thể cắm OPS
| Vật chất: | Hồ sơ nhôm và khung thép trở lại |
|---|---|
| Đầu vào: | VGA, DVI, HDMI |
| Kiểu cảm ứng: | PCAP Touch / IR Touch |

