Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ vga hdmi flat panel lcd monitor ] trận đấu 175 các sản phẩm.
Máy tính màn hình cảm ứng công nghiệp 8 "Độ phân giải kéo dài 800 * 600
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
VESA Mount Multi Touch Panel PC Windows Kiosk Chống nước cho Bệnh viện
| CPU: | Intel J1900 Quad Core |
|---|---|
| Ký ức: | DRAM4GB, max. DRAM4GB, tối đa. 8G 8G |
| Lưu trữ: | 64G, 120G, 240G, Tùy chọn |
Bảng điều khiển Fanless MarineTouch PC Công nghiệp 11,6 inch 0-100% Kiểm soát độ sáng
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn kết nhúng, Gắn VESA |
Bảng điều khiển cảm ứng PCAP Máy tính PC 15 inch Intel I3 / I5 / I7 Với đầu đọc RFID / Nhận dạng khuôn mặt
| Đánh giá IP: | Bảng điều khiển phía trước |
|---|---|
| Công nghệ cảm ứng: | Chiếu cảm ứng điện dung với 10 điểm chạm |
| Tỷ lệ khung hình: | 4: 3 |
15.6 "Màn hình mở PCAP Touch Monitor màn hình LCD công nghiệp FHD
| Nghị quyết: | 1920*1080 |
|---|---|
| kích thước phác thảo: | Chiều rộng: 388,46mm Chiều cao: 240,46mm Độ sâu: 40,7mm |
| Trọng lượng: | 2,64kg |
Màn hình rộng Tất cả trong một Máy tính công nghiệp Touch 11.6 Máy tính không viền màn hình PC với 10 điểm chạm
| Tên người mẫu: | ITD11PPCT5K ** |
|---|---|
| Đánh giá IP: | Bảng điều khiển phía trước |
| Công nghệ cảm ứng: | Chiếu cảm ứng điện dung với 10 điểm chạm |
Máy tính bảng công nghiệp All In One Touch PC 11,6 inch Android
| Tên người mẫu: | ITD11PPCT5K ** |
|---|---|
| Đánh giá IP: | Bảng điều khiển phía trước |
| Công nghệ cảm ứng: | Chiếu cảm ứng điện dung với 10 điểm chạm |
Mở khung máy tính Bảng điều khiển màn hình cảm ứng với 6 × RS232 / 422/485 2 × RJ45 để tự động hóa
| CPU: | Intel J1900 |
|---|---|
| Ký ức: | DRAM4GB |
| Lưu trữ: | 64G |
Màn hình cảm ứng đa năng PC 9 - 36V Điện áp cảm ứng đa điện dung
| CPU: | Intel J1900, i3, i5, i7 |
|---|---|
| Điện áp: | 9-36V |
| Mức độ chắc chắn: | Xếp hạng Nema 12, Nema 4, IP52, IP54, IP65 cho bảng mặt trước |
Bảng điều khiển cảm ứng nhúng màu xám PC 15 '' Với máy in nhiệt QR Reader tích hợp Android 6.0
| CPU: | ARM dựa trên RK3288 |
|---|---|
| Ký ức: | DRAM 2GB |
| Lưu trữ: | Sandisk EMMC 8G |

