Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ vga hdmi flat panel lcd monitor ] trận đấu 174 các sản phẩm.
Màn hình cảm ứng USB công nghiệp 55 inch màn hình cảm ứng khung mở màn hình cảm ứng cho ki-ốt màn hình cảm ứng tương tác
| Mô hình: | ITD55OFT5K1 |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP65 phía trước |
| Nghị quyết: | 1920x1080/4K |
Bảng điều khiển cảm ứng 55-Zero Zero-Bezel PCAP PC có 10 điểm chạm với bề mặt phẳng thực sự
| Màn hình chéo: | 55 " |
|---|---|
| Hiển thị kích thước màn hình hoạt động: | 1213,6 (H) × 684,4 (V) mm |
| Độ phân giải vật lý: | 1920x1080 |
Máy tính bảng cảm ứng đa độ phân giải cao, công nghiệp tất cả trong một PC 12.1. Công suất 33.9W
| CPU: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / Android |
|---|---|
| Hoạt động là: | 246,0 (H) × 184,5 (V) mm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ tùy chọn) |
12,1 "1500nits cao sáng ngoài trời mạnh mẽ thép không gỉ mạnh mẽ đầy đủ IP66 / IP67 Bảng điều khiển cảm ứng chống nước máy tính PC
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép không gỉ hoặc vỏ hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Loại nhà ở: | Núi VESA |
Bảng điều khiển cảm ứng PCAP 10,4 ', Giao diện màn hình cảm ứng công nghiệp tất cả trong một PC
| INCH: | 10,4 |
|---|---|
| CPU: | Intel Celeron J1900, Intel Core i3 / i5 |
| Ký ức: | 2 GB (Tối đa 16 GB) |
IP66 21.5 "Màn hình cảm ứng chống bụi PC PC Độ sáng 300/1000/1500 Nits
| Màn: | 21,5 " |
|---|---|
| Độ phân giải vật lý: | 1920x1080 |
| độ sáng: | 300/1000/1500 nits tùy chọn |
Màn hình cảm ứng HMI PCAP / PCT PC All In One 15 inch Intel J1900 với các góc tròn
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | VESA Gắn kết, Khung gầm |
Máy tính bảng PC màn hình cảm ứng chống nước
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép không gỉ |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Loại nhà ở: | Giá treo chuẩn VESA |
42 bezel miễn phí điện dung Touch Panel PC máy tính công nghiệp
| Màn hình chéo: | 43 " |
|---|---|
| Hiển thị kích thước màn hình hoạt động: | 930,24 (H) × 523,26 (V) mm |
| Độ phân giải vật lý: | 1920x1080 |
27 "tất cả trong một chạm PC khung kim loại phẳng màn hình cảm ứng pcap
| Tên người mẫu: | ITD27PPCG1K ** |
|---|---|
| CPU: | Intel J1900, i3, i5, i7, ARM Android |
| Màn hình Diagona: | 27 " |

