Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ flat bezel panel mount lcd monitor ] trận đấu 132 các sản phẩm.
RS232 17 "Màn hình LCD gắn khung bezel phẳng 1024x768
| INCH: | 8 "đến 21,5" |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1024x768 đến 1920x1080 |
| Đèn nền: | Đèn LED |
Màn hình rộng 17.3 "Bảng điều khiển màn hình phẳng Gắn màn hình LCD Bảng điều khiển công nghiệp IP65 Siêu mỏng
| Kích thước cắt ra: | 276,5 × 191,7mm |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920 × 1080 |
| Màn hình cảm ứng: | Chiếu màn hình cảm ứng điện dung / 5 dây màn hình cảm ứng điện trở |
Màn hình LCD có thể đọc được bằng ánh sáng mặt trời có viền phẳng 21,5 inch dành cho các ngành công nghiệp
| Kích thước màn hình: | 21,5'' |
|---|---|
| Loại LCD: | 21.5"TFT-LCD ma trận chủ động |
| Bảo hành: | 1 năm cho màn hình TFT; 2 năm cho những người khác. |
Bảng điều khiển bền màn hình LCD Màn hình LCD 10,4 '' Khung viền bằng phẳng Bề mặt phẳng chuẩn mặt trước
| INCH: | 10,4 " |
|---|---|
| Nghị quyết: | 800 x 600 hoặc 1024 x 768 |
| Góc nhìn: | 80/80/80/80 |
Màn hình gắn bảng công nghiệp FHD Màn hình LCD Màn hình LCD VESA VGA HDMI Đầu vào màn hình có thể đọc được
| Vùng hoạt động (mm): | 344,16 (H) x 193,59 (V) |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920 × 1080 |
| Màn hình cảm ứng: | Chiếu màn hình cảm ứng điện dung / 5 dây màn hình cảm ứng điện trở |
Màn hình phẳng Bezel Bảng điều khiển màn hình LCD có thể đọc được, Màn hình khung mở 19 inch
| Màn hình chéo: | 19 |
|---|---|
| Hiển thị kích thước màn hình hoạt động: | 408,32 (H) × 255,2 (V) mm |
| Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
Độ tin cậy cao 19 inch Bảng điều khiển công nghiệp gắn màn hình Khung thép chống xước
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
| MTBF: | 50000 giờ |
12.1 Bảng điều khiển màn hình LCD gắn màn hình LCD Độ sáng cao 1000 nits
| Màn hình chéo: | 12.1 |
|---|---|
| Hiển thị kích thước màn hình hoạt động: | 246,0 (H) × 184,5 (V) mm |
| Tỷ lệ khung hình: | 4: 3 |
Màn hình công nghiệp 17 inch Gắn màn hình Pcap Chạm vào màn hình phẳng Vòng đời dài
| Màn hình chéo: | 17 inch |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 4: 3 |
| Độ phân giải vật lý: | 1280 × 1024 |
Màn hình gắn màn hình công nghiệp Full HD Độ sáng cao Full HD 21,5 "Mặt trước
| INCH: | 21,5 " |
|---|---|
| Nghị quyết:: | full HD 1920X1080 |
| Đầu nối tín hiệu đầu vào: | VGA, DVI, HDMI |

