Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ flat bezel panel mount lcd monitor ] trận đấu 133 các sản phẩm.
Màn hình công nghiệp chuyên nghiệp 65 inch gắn màn hình không viền với khung thép
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | Mở khung núi, gắn VESA |
Màn hình cảm ứng công nghiệp XGA 15 "Bảng điều khiển màn hình LCD Máy tính PC IP65 Mặt trước
| Vật liệu nhà ở: | Khung trước bằng nhôm chắc chắn, khung sau bằng thép |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển gắn với kẹp |
Màn hình LCD 350nits phẳng Màn hình cảm ứng công nghiệp 10 inch cho robot
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép và khung nhôm phía trước |
|---|---|
| độ sáng: | 350nits, 1000nits tùy chọn |
| I / O: | Đầu vào VGA, HDMI, cổng USB, đầu vào DC12V |
Bảng điều khiển cảm ứng phẳng gắn trên tường 64G PC tất cả trong một với RFID và máy ảnh
| CPU: | Intel i3 / i5 / i7 |
|---|---|
| Ký ức: | DRAM4GB |
| Lưu trữ: | 64G |
Bảng điều khiển công nghiệp Gắn màn hình cảm ứng PC 7 inch Android Độ sáng cao AC100-240V
| CPU: | ARM Android RK3288 1.8GHz |
|---|---|
| Ký ức: | 2G, tối đa 4G |
| Lưu trữ: | 8G lên đến 32G |
Màn hình rộng Tất cả trong một Máy tính công nghiệp Touch 11.6 Máy tính không viền màn hình PC với 10 điểm chạm
| Tên người mẫu: | ITD11PPCT5K ** |
|---|---|
| Đánh giá IP: | Bảng điều khiển phía trước |
| Công nghệ cảm ứng: | Chiếu cảm ứng điện dung với 10 điểm chạm |
Bảng điều khiển Surace phẳng Gắn màn hình cảm ứng PC Độ phân giải 21,5 inch 1920X1080
| CPU: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / Android |
|---|---|
| Hoạt động là: | 476,64 (H) × 268,11 (V) mm |
| Sử dụng 24/7/365: | được hỗ trợ |
Màn hình gắn mặt trước công nghiệp 86 "Mặt phẳng công nghiệp 86" Độ sáng 410 Nits
| Màu sắc: | Đen, Bạc, Vàng |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
| Nghị quyết: | 3840x 2160 |
Hợp kim nhôm nguyên chất Flat Bezel IP65 Mặt trước kháng Pcap cảm ứng PC công nghiệp Panel gắn PC
| Độ phân giải gốc: | 1920*1080 |
|---|---|
| độ sáng: | 250 nits, 1000 nits |
| Góc nhìn: | 89/89/89/89 |
Màn hình LCD công nghiệp được nhúng 7' HD cứng tất cả trong một màn hình cảm ứng không có quạt PCAP
| Thời gian giao hàng: | 10-15 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T/T, PayPal (173515844@qq.com) |
| : |

