Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ flat bezel panel mount lcd monitor ] trận đấu 133 các sản phẩm.
Màn hình công nghiệp 11,6 inch 1080P Màn hình rộng 50000 giờ MTBF
| Đường chéo màn hình: | 11,6 inch |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
| Độ phân giải vật lý: | 1920 × 1080 |
Cổng USB / RS232 Bảng điều khiển chắc chắn Gắn màn hình cảm ứng Đầu vào 19 "VGA / DVI / HDMI
| INCH: | 19 |
|---|---|
| Khu vực hoạt động: | 376,32 (H) x 301,06 (V) mm |
| Nghị quyết bản địa: | 1280X1024 |
Màn hình LCD có thể đọc được dưới ánh sáng mặt trời có độ sáng cao
| Bluetooth: | Không bắt buộc |
|---|---|
| Kích thước: | 15 inch |
| Khu vực hoạt động: | 304,12 (H) x 228,09 (V |
Bảng điều khiển công nghiệp chắc chắn
| INCH: | 15 |
|---|---|
| Khu vực hoạt động: | 304,12 (H) x 228,09 (V) mm |
| Nghị quyết bản địa: | 1024x768 |
Màn hình phẳng LCD độ phân giải cao Màn hình trong nhà / ngoài trời để quảng cáo
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
Màn hình LCD công nghiệp 15 "chắc chắn, Màn hình cảm ứng gắn trên bảng điều khiển
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Tên: | bảng điều khiển LCD công nghiệp |
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
Màn hình gắn bảng điều khiển công nghiệp mặt trước theo tiêu chuẩn 10,1 "Bề mặt nhôm thật phẳng
| INCH: | 10,1 " |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1366x768 |
| Độ tương phản: | 16: 9 |
Màn hình Lcd Full HD, Màn hình phẳng công nghiệp 11,6 "VESA Wall Mount Tùy chọn
| INCH: | 10,4 " |
|---|---|
| Nghị quyết: | 800 x 600 hoặc 1024 x 768 |
| Góc nhìn: | 80/80/80/80 |
11.6 "Màn hình cảm ứng PC Hợp kim nhôm Intel i5 PCAP Tấm ốp màn hình phẳng
| CPU: | Bộ xử lý Intel® Core ™ i5-7200U |
|---|---|
| Kích thước: | 11,6 " |
| Khu vực hoạt động: | 256.125 (H) x 144 (V) mm |
Màn hình cảm ứng ánh sáng mặt trời Zero Bezel Màn hình cảm ứng điện trở hợp kim 15 "
| INCH: | 15 |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1024 x 768 |
| Góc nhìn: | 362,6 × 283mm |

