Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ flat bezel panel mount lcd monitor ] trận đấu 132 các sản phẩm.
Màn hình cảm ứng chống nước chống nước theo tiêu chuẩn, Khung màn hình 17 khung thép
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| MTBF: | 50000 giờ |
| Độ ẩm hoạt động: | 10% -90% (Không ngưng tụ) |
Màn hình công nghiệp độ phân giải cao Màn hình gắn kết nối VGA / HDMI / DVI 21,5 inch
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
15 " cao sáng phẳng bezel bảng điều khiển gắn màn hình cảm ứng màn hình giám sát ánh sáng mặt trời đọc màn hình cảm ứng công nghiệp
| IP65: | IP65 (chỉ dành cho mặt trước) |
|---|---|
| Kích thước cắt ra: | 362,6×283mm |
| Độ dày bezel mặt trước bằng nhôm: | 3mm(6mm, 10mm tùy chọn) |
Màn hình gắn bảng công nghiệp 250nits 1024x768 8 "-21,5"
| INCH: | 8 "đến 21,5" |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1024x768 đến 1920x1080 |
| Đèn nền: | Đèn LED |
Màn hình gắn bảng công nghiệp chính xác cao Độ phân giải 8.4 inch 800 * 600
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
| Tên: | Màn hình LCD bền chắc |
Màn hình LCD có thể đọc được 1000 Nits, Màn hình có thể đọc được vào ban ngày
| Màn hình chéo: | 10,4 " |
|---|---|
| Hiển thị kích thước màn hình hoạt động: | 211,2 (H) × 158,4 (V) mm |
| Tỷ lệ khung hình: | 4: 3 |
Màn hình LCD có thể đọc được dưới ánh sáng mặt trời IP DC 12V 15 inch với đèn LED xanh
| Màn hình chéo: | 15 " |
|---|---|
| Độ phân giải vật lý: | 1024x768 |
| độ sáng: | 1000 cd / m2 |
Full HD Bảng điều khiển công nghiệp PC Màn hình cảm ứng 1920 × 1080 Loại gắn Bảng điều khiển
| CPU: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / Android |
|---|---|
| Hoạt động là: | 293,76 (H) × 165,24 (V) mm |
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
Màn hình LCD bền chắc Màn hình LCD có thể đọc được Màn hình cảm ứng đa điểm được gắn Cao sáng 17 inch
| Kích thước: | 17 inch |
|---|---|
| Đầu nối tín hiệu đầu vào: | VGA, DVI, HDMI |
| Khu vực hoạt động: | 337,92 (H) X 270,33 (V) mm |
Bảng điều khiển cảm ứng PCAP phẳng 15 inch mạnh mẽ được gắn phía trước PC IP65, giá đỡ được nhúng, 10 điểm cảm ứng, chống phá hoại,
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |

