Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ flat bezel panel mount lcd monitor ] trận đấu 132 các sản phẩm.
Màn hình cảm ứng đa điểm 15,6 "gắn màn hình cảm ứng màn hình cảm ứng chống phá hoại FHD 1080p phía trước
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
12.1 "Màn hình LCD có thể đọc được bằng ánh sáng ban ngày, Ánh sáng mặt trời có thể đọc được Xem các thiên thần
| Màn hình chéo: | 12,1 " |
|---|---|
| Độ phân giải vật lý: | 800 × 600 (tùy chọn 1024 × 768) |
| độ sáng: | 1000 cd / m2 |
Màn hình LCD chuyên nghiệp 21 "Ánh sáng mặt trời có thể đọc được Độ phân giải 20W 1920x1080
| Màn hình chéo: | 21,5 " |
|---|---|
| Độ phân giải vật lý: | 1920x1080 |
| độ sáng: | 1000 cd / m2 |
Màn hình máy tính cảm ứng Vandal Proof Màn hình máy tính 43 inch cho công nghiệp
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép |
|---|---|
| Loại nhà ở: | Mở khung núi, gắn VESA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ tùy chọn) |
Màn hình cảm ứng công nghiệp Zero Bezel, Màn hình LCD 55 inch độ nét cao
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép |
|---|---|
| Loại nhà ở: | Mở khung núi, gắn VESA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ tùy chọn) |
10,4 Bảng điều khiển gắn màn hình cảm ứng PC PC Cấp công nghiệp DC 12 V có vỏ thép
| CPU: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / Android |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
Bảng điều khiển cảm ứng PCAP Máy tính PC 15 inch Intel I3 / I5 / I7 Với đầu đọc RFID / Nhận dạng khuôn mặt
| Đánh giá IP: | Bảng điều khiển phía trước |
|---|---|
| Công nghệ cảm ứng: | Chiếu cảm ứng điện dung với 10 điểm chạm |
| Tỷ lệ khung hình: | 4: 3 |
Bảng điều khiển cảm ứng nhúng PC 7 '' Windows 10 CE Linux Android 1024 X 600 Độ phân giải
| CPU: | Intel Celeron J1900 2.0GHz |
|---|---|
| Ký ức: | Lên tới 8G |
| Lưu trữ: | SSD 64G lên tới 512GB |
Màn hình cảm ứng nhúng nhúng Máy tính bảng điều khiển chắc chắn cho nhà bếp Dễ lau chùi
| CPU: | Intel i3 7100U |
|---|---|
| Ký ức: | DRAM 4GB, max. DRAM 4GB, tối đa. 16G 16G |
| Lưu trữ: | 120g |
Màn hình cảm ứng PCAP gắn màn hình phẳng 15 "Màn hình LCD Monintor
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | Núi lửa, núi phía sau |

