Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ flat bezel panel mount lcd monitor ] trận đấu 132 các sản phẩm.
7 '' 1024x600 Màn hình cảm ứng treo tường Nhận dạng ID PC cho thư viện
| CPU: | ARM Cortex RK3288 |
|---|---|
| Ký ức: | DRAM 2GB |
| Lưu trữ: | 8g |
VESA Mount Multi Touch Panel PC Windows Kiosk Chống nước cho Bệnh viện
| CPU: | Intel J1900 Quad Core |
|---|---|
| Ký ức: | DRAM4GB, max. DRAM4GB, tối đa. 8G 8G |
| Lưu trữ: | 64G, 120G, 240G, Tùy chọn |
Màn hình cảm ứng công nghiệp FHD, Màn hình LCD LCD công nghiệp 21,5 "
| Màn ảnh rộng: | Đúng |
|---|---|
| Kích thước phác thảo: | Chiều rộng: 527mm Chiều cao: 325mm Chiều sâu: 43mm |
| Kích thước đóng gói: | 560 (W) × 430 (H) × 140 (D) mm |
Màn hình cảm ứng công nghiệp 1920 × 1080 Máy tính màn hình phẳng 300 Nits Độ sáng
| Hoạt động là: | 344.232 (H) × 193.536 (V) mm |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng: | Điện trở, PCAP |
| Đầu vào nguồn: | DC 12 V |
Độ chính xác cao 15,6 Bảng điều khiển cảm ứng PC 20,25W Zero Bezel 10% -90% Độ ẩm
| CPU: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / Android |
|---|---|
| Hoạt động là: | 344.232 (H) × 193.536 (V) mm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ tùy chọn) |
21,5 "Bảng điều khiển cảm ứng công nghiệp AIO PC DC 12V Điện áp đầu vào Màn hình cảm ứng đa điện dung
| CPU: | Intel Core i3 / i5 / i7 / Android / J1900 |
|---|---|
| Nghị quyết bản địa: | 1920x1080 |
| Khu vực hoạt động: | 476,64 (H) x 248,25 (V) mm |
Màn hình cảm ứng đa năng PC 9 - 36V Điện áp cảm ứng đa điện dung
| CPU: | Intel J1900, i3, i5, i7 |
|---|---|
| Điện áp: | 9-36V |
| Mức độ chắc chắn: | Xếp hạng Nema 12, Nema 4, IP52, IP54, IP65 cho bảng mặt trước |
Màn hình cảm ứng công nghiệp 7 ”hỗ trợ USB
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Loại nhà ở: | VESA Mount |
32 "True Flat Zero Bezel Bảng điều khiển cảm ứng HMI PC 1920 * 1080 Độ phân giải gốc
| CPU: | Intel Core i3 / i5 / i7 / Android / J1900 |
|---|---|
| Nghị quyết bản địa: | 1920x1080 |
| Mạng LAN: | Ethernet 1 x 10/100 / 1000Mbps |
Màn hình cảm ứng gắn màn hình 86 inch 4K Màn hình cảm ứng thật phẳng với máy tính có thể cắm OPS
| Vật chất: | Hồ sơ nhôm và khung thép trở lại |
|---|---|
| Đầu vào: | VGA, DVI, HDMI |
| Kiểu cảm ứng: | PCAP Touch / IR Touch |

