Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ flat bezel panel mount lcd monitor ] trận đấu 132 các sản phẩm.
Màn hình cảm ứng công nghiệp toàn màn hình LCD 7 '' Linux Fanless Intel J1900 / Z8350
| CPU: | Intel J1900 Quad Core 2.0Ghz, Intel Z8350 tùy chọn |
|---|---|
| Ký ức: | DRAM 2GB |
| Lưu trữ: | 64G SSD max. SSD 64G tối đa. 1TB 1TB |
Zero Bezel 49 "Màn hình cảm ứng phẳng Pcap Màn hình cảm ứng phẳng đa điểm 10 Mặt trước
| Màu sắc: | Đen, Bạc, Vàng |
|---|---|
| MTBF: | 50000 giờ |
| Đặc tính: | Full HD |
8' Ứng dụng công nghiệp LCD cứng HD tất cả trong một máy tính không có quạt
| Thời gian giao hàng: | 10-15 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T/T, PayPal (173515844@qq.com) |
| : |
10.1 "giá rẻ thiết kế thông minh không viền máy tính công nghiệp với màn hình cảm ứng pcap
| Màn hình chéo: | 10,1 " |
|---|---|
| Hiển thị kích thước màn hình hoạt động: | 216,96 (H) × 135,6 (V) mm |
| Độ phân giải vật lý: | 1280 × 800 |
Bảng điều khiển cảm ứng chuyên nghiệp 17 "PC 250 Nits với bề mặt phẳng bằng nhôm
| Hoạt động là: | 337,92 (H) × 270,34 (V) mm |
|---|---|
| MTBF: | 50000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ tùy chọn) |
Màn hình cảm ứng điện dung 21,5 "250cd / m2 4096 × 4096 Halo 26W
| Nghị quyết: | 1920 * 1080 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhà thép |
| Đường chéo màn hình: | 21,5 " |
10.1'' Flush Mount PCAP Touch Công nghiệp LCD màn hình cảm ứng màn hình màn hình bảng điều khiển màn hình máy tính
| Điều khoản thanh toán: | T/T, PayPal (173515844@qq.com) |
|---|---|
| : | |
| : |
Thép IPS 40W 250nits Màn hình thanh đèn LED 24 "
| Nghị quyết: | 1920 * 1080 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhà thép |
| Màn hình chéo: | 24 " |
Màn hình cảm ứng USB công nghiệp 55 inch màn hình cảm ứng khung mở màn hình cảm ứng cho ki-ốt màn hình cảm ứng tương tác
| Mô hình: | ITD55OFT5K1 |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP65 phía trước |
| Nghị quyết: | 1920x1080/4K |
Màn hình LCD tương tác 24 "TV màn hình cảm ứng với độ phân giải cao và VESA Rear Mount
| tín hiệu đầu vào: | VGA, HDMI, DVI |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | DC12V |
| giao diện cảm ứng: | Cổng USB/RS232 |

