Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ android panel pc with nfc rfid ] trận đấu 84 các sản phẩm.
Bảng điều khiển công nghiệp Gắn màn hình cảm ứng PC 7 inch Android Độ sáng cao AC100-240V
| CPU: | ARM Android RK3288 1.8GHz |
|---|---|
| Ký ức: | 2G, tối đa 4G |
| Lưu trữ: | 8G lên đến 32G |
43 "Màn hình phẳng gắn màn hình cảm ứng PC Android VESA Mount được tích hợp trong vân tay RIFD NFC
| CPU: | RK3368 |
|---|---|
| Màn hình chéo: | 43 " |
| độ sáng: | 400 nits |
Thép không gỉ 43 55 Inch màn hình cảm ứng điện dung PC
| CPU: | Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ thép không gỉ |
| Màn hình chéo: | 43"55" max. Tối đa 43 "55" 65" 65 " |
Bảng điều khiển ip65 pc 21,5 inch thép không gỉ 304 cho ngành thực phẩm
| CPU: | Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ thép không gỉ |
| Đường chéo màn hình: | 21,5 "250nits, 1000nits 1500nits tùy chọn |
Full HD 1080P Công nghiệp Tất cả trong một Màn hình cảm ứng 21,5 inch Andorid Windows X86 Tùy chọn
| Tên người mẫu: | ITD21PPCT5KE1 |
|---|---|
| Nghị quyết: | full HD 1920X1080 |
| Khu vực hoạt động: | 476,64 (H) x 248,25 (V) |
Bảng điều khiển công nghiệp 21 inch Gắn kết PC 1000cd / M2 Máy tính cảm ứng Linux dựa trên ARM
| Độ phân giải gốc / Độ sáng: | 1920 x 1080, 1000cd / ㎡, 1500cd / ㎡ tùy chọn |
|---|---|
| Các ứng dụng: | Tự động hóa, Công nghiệp thực phẩm & quần áo, thành phố thông minh, Bộ sạc EV |
| I / O: | Đầu vào HDMI, cổng USB, khe cắm thẻ nhớ TF, RJ45, COM tùy chọn |
Máy tính bảng màn hình cảm ứng 10 inch POE PC Android 9 với đèn LED Halo
| Độ phân giải gốc / Độ sáng: | 1280 x 800 350cd / ㎡ |
|---|---|
| Các ứng dụng: | kiểm soát truy cập, tự động hóa |
| I / O: | Đầu ra PoE, USB, HDMI, DC, khe cắm thẻ TF |
Bảng điều khiển cảm ứng mini 8 inch PC gắn HMI phía trước IP65
| Độ phân giải gốc: | 1024 x768 |
|---|---|
| độ sáng: | 300, 1000 nits tùy chọn |
| Bộ xử lý: | Intel J1900 |
Máy tính bảng nặng chắc chắn PC 10 inch Li-Polymer Pin 3.7V 10000mAh
| Độ phân giải gốc: | 10,1 inch IPS 16:10, 1920x1200,1280x800 |
|---|---|
| Bộ xử lý: | Qualcomm (OCTA Core), 2.0 GHz |
| Bảng cảm ứng: | Màn hình cảm ứng điện dung 10 điểm G + G Corning® Gorilla® Glass |
12.1' 'Điều đính kèm LCD công nghiệp cứng IP65 HD Tất cả trong một máy tính không quạt PCAP Touch Panel Mount J1900
| Thời gian giao hàng: | 10-15 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T/T, PayPal (173515844@qq.com) |
| : |

