Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ android panel pc with nfc rfid ] trận đấu 84 các sản phẩm.
15 inch Touch Panel Máy tính tích hợp NFC/RFID/Camera WIFI máy in ngón tay
| Nghị quyết: | 1024*768 |
|---|---|
| kích thước phác thảo: | ITD15PPCT5X*1-RFID/NFC |
| độ sáng: | 250 cd/m2 |
Bảng điều khiển cảm ứng RFID UHF PC Android 7.1 12.1 Inch DRAM 2GB với nhận dạng khuôn mặt
| CPU: | ARM dựa trên RK3288 |
|---|---|
| Ký ức: | DRAM 2GB |
| Lưu trữ: | Sandisk EMMC 8G |
5 Bảng điều khiển màn hình cảm ứng điện trở PC IP66 IP67 Không thấm nước 17 "CE Tuân thủ
| CPU: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / RK3288 |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ thép không gỉ |
| Màn hình chéo: | 17 " |
12.1''PCAP Flat Bezel Touch LCD Panel PC All In One không có quạt với máy đọc RFID và máy in tay
| Thời gian giao hàng: | 10-15 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T/T, PayPal (173515844@qq.com) |
| : |
Màn hình cảm ứng 12.1 inch XGA 1500nits Android Pc ngoài trời Full IP67 40W
| CPU: | RK3288, RK3399, Intel J1900, E3845, i3 / i5 / i7 tùy chọn |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ thép không gỉ, nhôm tùy chọn |
| Màn hình chéo: | 12,1 " |
Bảng điều khiển màn hình cảm ứng Pcap PC 17 "PC Thẻ NFC NFC NFC có đầu đọc thẻ tích hợp
| Tên người mẫu: | ITD17PPCT5KE1 |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280X1024 |
| Khu vực hoạt động: | 337,92 (W) × 270.336 (H) mm |
Bảng điều khiển cảm ứng độ phân giải 1920X1080 PC 32 Inch 250 Nits Độ sáng hỗ trợ Định dạng phương tiện
| Tên người mẫu: | ITD32PPCT5KE1 |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920x1080 |
| Khu vực hoạt động: | 698,7 (H) x 393.3 (V) mm |
Máy tính bảng android 7 inch chắc chắn 1000nits có thể đọc được dưới ánh sáng mặt trời bằng vân tay
| LCD: | 7 inch IPS 16:10, 800x1280, 1000nits |
|---|---|
| Bộ xử lý: | Qualcomm Snapdragon (OCTA Core), 2.0 GHz |
| Bảng cảm ứng: | Màn hình cảm ứng điện dung 5 điểm G + G Corning® Gorilla® Glass |
15,6 "16/9 Tỷ lệ khung hình máy tính màn hình cảm ứng công nghiệp với hiệu suất năng lượng được cải thiện
| CPU: | Intel J1900 i3 i5 i7 Android |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
| Kiểu: | Bảng điều khiển PC, PC bảng công nghiệp nhúng |
Bảng điều khiển 7 "PC NFC RFID card reader mã QR máy quét 2D tích hợp bảng điều khiển công nghiệp PC màn hình cảm ứng
| Độ sáng: | 250cd/500cd/m2 |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | DC12V |
| Màn hình chạm: | Cảm ứng điện trở, Kính cường lực AR/AG/AF, Liên kết quang học |

