Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ android panel pc with nfc rfid ] trận đấu 84 các sản phẩm.
Máy tính bảng cảm ứng Android 10 inch 350nits PCAP với RFID NFC
| CPU: | RK3288, RK3399, RK3368 |
|---|---|
| Vật chất: | khung nhôm và vỏ sau bằng thép |
| Màn hình chéo: | 10,1 " |
Máy tính bảng 10,1 inch cứng cáp với đầu đọc UHF RFID được chứng nhận MIL-STD-810G
| Độ phân giải gốc: | 1280x800, 700nits |
|---|---|
| Bộ xử lý: | Qualcomm (OCTA Core), 2.0 GHz |
| Bảng cảm ứng: | Màn hình cảm ứng điện dung 10 điểm G + G Corning® Gorilla® Glass |
Bảng điều khiển màn hình cảm ứng 17,3 "IP69K PC I3-8145U Thép không gỉ 316L bền chắc
| CPU: | Tùy chọn Intel i3-8145U, Inte i5 / i7 |
|---|---|
| Vật tư: | Vỏ thép không gỉ 316L |
| Đường chéo màn hình: | 17,3 " |
Bảng điều khiển cảm ứng điện dung 1024x768 1000nits PC IP52 VESA cho kiosk ngoài trời
| Nghị quyết bản địa: | 1024x768 |
|---|---|
| độ sáng: | 500, 1000nits, 1500nits tùy chọn |
| Bộ xử lý: | RK3288, RK3399, Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 |
1024x768 350nits Bảng điều khiển khung mở Máy tính dựa trên ARM RK3288 Linux Ubuntu 18.04
| Độ phân giải gốc: | 1024x768 |
|---|---|
| độ sáng: | 350nits |
| Bộ xử lý: | ARM RK3288, RK3399 Android 9/10/11, Ubuntu |
CE FCC RoHS Rugged IP66 IP65 Panel PC Độ sáng cao 1000cd/㎡
| Loại tế bào/Bề mặt kính: | TFT |
|---|---|
| Độ sáng / Độ tương phản: | 1000cd/㎡/1400:1 |
| Tuân thủ: | CE, FCC, RoHS |
Bảng điều khiển cảm ứng nhúng DC 9-36V Hmi PC 1024x768 Với GPIO
| Nghị quyết bản địa: | 800 x 600 hoặc 1024x768 |
|---|---|
| độ sáng: | 300, 1000 nits tùy chọn |
| Bộ xử lý: | Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 |
Bảng điều khiển Windows 10.1 inch 1000nits 1280x800 Pc AIO VESA
| Độ phân giải gốc: | 1280x800 |
|---|---|
| độ sáng: | 300, 1000nits tùy chọn |
| Bộ xử lý: | Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 |
Đầu đọc thẻ NFC Bảng điều khiển công nghiệp Màn hình cảm ứng Pc cho kiosk tự phục vụ
| CPU: | Intel J1900 i3 i5 i7 Android |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
| Kiểu: | Bảng điều khiển PC, PC bảng công nghiệp nhúng |
Bảng điều khiển đọc dấu vân tay Android AIO RFID Màn hình cảm ứng đa phương thức gắn kết
| CPU: | Intel J1900 i3 i5 i7 Android |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
| Kiểu: | Bảng điều khiển PC, PC bảng công nghiệp nhúng |

