Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ android panel pc with nfc rfid ] trận đấu 84 các sản phẩm.
Máy tính bảng điều khiển chắc chắn 15 inch 50W 1024X768 SS316L cho ngành công nghiệp thực phẩm
| CPU: | Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 lên đến thế hệ thứ 10. |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ thép không gỉ |
| Màn hình chéo: | 15 " |
Bảng điều khiển cảm ứng Zero Bezel 45W SS PC 1280X1024 chắc chắn tất cả trong một Pc
| CPU: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / RK3288 / RK3399 |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ thép không gỉ |
| Màn hình chéo: | 17 " |
1280X1024 SS Bảng điều khiển công nghiệp chắc chắn PC 45W Màn hình cảm ứng điện dung điện trở
| CPU: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / RK3288 / RK3399 |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ thép không gỉ |
| Màn hình chéo: | 19 " |
Bảng điều khiển SS chắc chắn hoàn toàn kín PC 17 inch IP66 Màn hình chống cháy nổ chống thấm nước
| CPU: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / RK3288 |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ thép không gỉ |
| Đường chéo màn hình: | 17 " |
Máy tính bảng điều khiển cảm ứng Android 21,5 "SS316 Full IP66 IP67 RS232
| CPU: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / RK3288 |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ thép không gỉ |
| Màn hình chéo: | 21,5 " |
Bảng điều khiển cảm ứng SS PCAP PC Windows 11 TPM 2.0 15.6 "IP67 đầy đủ
| CPU: | Intel i3-8145U |
|---|---|
| Vật tư: | Vỏ thép không gỉ |
| Đường chéo màn hình: | 15,6 " |
Bảng điều khiển nhúng điện dung chắc chắn PC Treo tường 1024x768 300cd / M2
| Xem thiên thần: | 85/85/85/85 |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP66 / IP67 |
| Tùy chọn chạm: | Điện trở, PCAP |
Bảng điều khiển công nghiệp bằng hợp kim nhôm PC IP68 IP69K Chống bụi chống thấm nước hoàn toàn
| CPU: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / RK3288 |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ thép không gỉ |
| Đường chéo màn hình: | 19 " |
HMI PCAP Touch Bảng điều khiển công nghiệp Màn hình cảm ứng PC 17 "Với đầu đọc thẻ IC NFC NFC
| Tên người mẫu: | ITD17PPCT5KE1 |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280X1024 |
| Khu vực hoạt động: | 337,92 (W) × 270.336 (H) mm |
Máy tính bảng Android công nghiệp 18,5 inch 1000nits 1920 × 1080 RFID NFC
| Độ phân giải gốc: | 1920 × 1080 |
|---|---|
| độ sáng: | 1000nits, 1500nits tùy chọn |
| Bộ xử lý: | ARM RK3288, RK3399 Android 9/10/11, Ubuntu |

