Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ 15 6 touch lcd panel pc ] trận đấu 123 các sản phẩm.
Cảm ứng nhúng Chiếm tất cả trong một PC IP66 Cảm biến ánh sáng ngoài trời Android 6.0 10.1 ''
| Xem thiên thần: | 80/80/80/80 |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 / IP66 / IP67 |
| Tùy chọn cảm ứng: | PCAP, điện trở |
Màn hình LCD gắn màn hình 7 inch với màn hình cảm ứng điện dung dự kiến
| Màn hình chéo: | 7 inch |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
| Độ phân giải vật lý: | 1024 × 600 |
Màn hình cảm ứng PCAP 10,1 inch gắn màn hình cảm ứng LCD Monintor Hiển thị với đầu vào DVI, VGA, HDMI cho sử dụng công nghiệp
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | Núi lửa, núi phía sau |
Bảng điều khiển độ phân giải cao Màn hình cảm ứng Mount Front Front cho Koisk
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | Mở khung núi, gắn VESA |
Màn hình cảm ứng công nghiệp Zero Bezel, Màn hình LCD 55 inch độ nét cao
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép |
|---|---|
| Loại nhà ở: | Mở khung núi, gắn VESA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ tùy chọn) |
Màn hình cảm ứng công nghiệp gắn trên tường 55 "
| Màu sắc: | Đen, Bạc, Vàng |
|---|---|
| MTBF: | 50000 giờ |
| Nghị quyết: | 1920X1080 FHD |
350nits 800x600 Open Frame Màn hình LCD DC36V Màn hình cảm ứng LCD IP65
| Nghị quyết bản địa: | 800X600 |
|---|---|
| độ sáng: | 350nits |
| Bảng cảm ứng: | cảm ứng điện dung, cảm ứng điện trở, cảm ứng hồng ngoại |
27 "tất cả trong một chạm PC khung kim loại phẳng màn hình cảm ứng pcap
| Tên người mẫu: | ITD27PPCG1K ** |
|---|---|
| CPU: | Intel J1900, i3, i5, i7, ARM Android |
| Màn hình Diagona: | 27 " |
Màn hình cảm ứng công nghiệp 1920 × 1080 Máy tính màn hình phẳng 300 Nits Độ sáng
| Hoạt động là: | 344.232 (H) × 193.536 (V) mm |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng: | Điện trở, PCAP |
| Đầu vào nguồn: | DC 12 V |
Khung gầm công nghiệp 6,5 inch Màn hình cảm ứng LCD hiển thị với đầu vào VGA HDMI DVI dùng trong công nghiệp
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | Khung gầm, VESA Gắn |

