Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ 15 6 touch lcd panel pc ] trận đấu 123 các sản phẩm.
17' Zero-Bezel Multi Touch Panel PC PCAP Touch Android J1900 tích hợp đầy đủ
| Điều khoản thanh toán: | T/T, PayPal (173515844@qq.com) |
|---|---|
| : | |
| : |
15 inch HMI CNC tự động hóa bảng điều khiển cảm ứng công nghiệp PC
| bộ vi xử lý: | Trên bo mạch Intel Celeron J1900/4th 6/7/8 Gen.Core i3/i5/i7 CPU |
|---|---|
| Bộ nhớ hệ thống: | DDR3 trên máy 4GB/8GB |
| Trình điều khiển đĩa lưu trữ: | 1xMSATA,1XSATA,1XM.2 |
Màn hình rộng 15,6 "Bảng điều khiển màn hình LCD có thể đọc được dưới ánh sáng mặt trời
| Màn hình chéo: | 15,6 " |
|---|---|
| Hiển thị kích thước màn hình hoạt động: | 344,16 (H) × 193,59 (V) mm |
| Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
Bảng điều khiển cảm ứng thoải mái HMI PC 15.6 "Độ phân giải màn hình 1920x1080 Độ phân giải vật lý
| CPU: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / RK3288 |
|---|---|
| Màn hình chéo: | 15,6 " |
| Hiển thị kích thước màn hình hoạt động: | 344,16 (W) × 193,59 (H) mm |
Bảng điều khiển cảm ứng nhúng màu xám PC 15 '' Với máy in nhiệt QR Reader tích hợp Android 6.0
| CPU: | ARM dựa trên RK3288 |
|---|---|
| Ký ức: | DRAM 2GB |
| Lưu trữ: | Sandisk EMMC 8G |
Bảng điều khiển máy tính công nghiệp bền chắc Bảng điều khiển máy tính chống nước 15,6 "Màn hình cảm ứng hồng ngoại
| Bảng điều khiển màn hình LCD: | 15,6 inch 1920 * 1080 1000nits hoặc 1500nits |
|---|---|
| Cáp chống nước: | Cáp USB, cáp HDMI, cáp nguồn |
| Loại nhà ở: | Vỏ nhôm, thép không gỉ tùy chọn |
Màn hình cảm ứng đa điểm 15,6 "gắn màn hình cảm ứng màn hình cảm ứng chống phá hoại FHD 1080p phía trước
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
250nits Bảng điều khiển màn hình mở công nghiệp 250nits cho kiosk / Signage kỹ thuật số
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép |
|---|---|
| Loại nhà ở: | Mở khung núi, gắn VESA |
| MTBF: | 50000 giờ |
Bảng điều khiển đầy đủ IP67 PC PCAP Multi Touch Android PC RK3288 RAM 2G Flash 8G có camera
| Xem thiên thần: | 80/80/60/80 |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 / IP66 / IP67 |
| Tùy chọn cảm ứng: | PCAP, IR |
Bảng điều khiển cảm ứng RFID UHF PC Android 7.1 12.1 Inch DRAM 2GB với nhận dạng khuôn mặt
| CPU: | ARM dựa trên RK3288 |
|---|---|
| Ký ức: | DRAM 2GB |
| Lưu trữ: | Sandisk EMMC 8G |

