Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ 15 6 touch lcd panel pc ] trận đấu 123 các sản phẩm.
Panel PC tùy chỉnh 19 Inch HMI Button Controller Buttons Self Locking Reset Cho Thiết bị CNC PLC
| CPU: | Intel CORE I7 |
|---|---|
| Kích thước: | 19 inch |
| Độ phân giải gốc: | 1280x1024 |
PCAP Bảng điều khiển chắc chắn điện trở PC USB RS232 300nits Thép không gỉ
| Xem thiên thần: | 85/85/80/80 |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 / IP66 / IP67 |
| Tùy chọn chạm: | Điện dung |
Bảng điều khiển cảm ứng nhúng DC 9-36V Hmi PC 1024x768 Với GPIO
| Nghị quyết bản địa: | 800 x 600 hoặc 1024x768 |
|---|---|
| độ sáng: | 300, 1000 nits tùy chọn |
| Bộ xử lý: | Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 |
Máy tính bảng điều khiển cảm ứng tất cả trong một màn hình TFT 65 inch với tuân thủ CE FCC RoHS
| Loại tế bào/Bề mặt kính: | TFT |
|---|---|
| Độ phân giải gốc/Màu sắc: | 1024 x 768/16,2M |
| Thời gian đáp ứng: | 30ms |
1280x800 1000nits Bảng điều khiển công nghiệp không quạt Pc DC9-36V cho xe
| Nghị quyết bản địa: | 1280x800 |
|---|---|
| độ sáng: | 300, 1000nits tùy chọn |
| Bộ xử lý: | Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 |
CE FCC RoHS Rugged IP66 IP65 Panel PC Độ sáng cao 1000cd/㎡
| Loại tế bào/Bề mặt kính: | TFT |
|---|---|
| Độ sáng / Độ tương phản: | 1000cd/㎡/1400:1 |
| Tuân thủ: | CE, FCC, RoHS |
Bảng điều khiển cảm ứng Linux Intel Z8350 AIO PC LCD Máy tính DC 12V 220W
| Nghị quyết bản địa: | SVGA, XGA, FHD, UHD |
|---|---|
| độ sáng: | 400nits |
| Bộ xử lý: | Intel J1900, Intel i3 / i5 / i7 |
15.6 "capacitive đa màn hình cảm ứng màn hình công nghiệp 16:9 1080P cho PC đầu cuối Koisk
| tín hiệu đầu vào: | VGA, HDMI, DVI |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | DC12V |
| giao diện cảm ứng: | Cổng USB/RS232 |
Khung mở AIO HMI 1026x600 Bảng điều khiển cảm ứng PC 500nits
| CPU: | Intel J1900 |
|---|---|
| BIOS: | AMI |
| Ký ức: | Kênh đôi, Bộ nhớ DDR3 1333/1600 MHz, Max.8GB |
Bảng điều khiển màn hình cảm ứng LCD công nghiệp chắc chắn ITD 7-65 inch Màn hình cảm ứng máy tính
| Kích thước màn hình: | 7"-65" |
|---|---|
| Loại giao diện: | Cảm ứng điện trở, cảm ứng hồng ngoại, cảm ứng PCAP, kính bảo vệ AR/AG |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |

