Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ 15 6 touch lcd panel pc ] trận đấu 123 các sản phẩm.
Màn hình cảm ứng PC 1920X1080 All In One trong một màn hình cảm ứng 55 "
| CPU: | Intel J1900 / i3 / i5 / i7 / Android |
|---|---|
| Hoạt động là: | 1209,6 (H) × 680,4 (V) mm |
| Màn hình chéo: | 55 " |
Màn hình cảm ứng công nghiệp Black Shell Công suất thấp cho Koisk, Độ sáng 250nits
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | Mở khung núi, gắn VESA |
Màn hình LCD kép ngoài trời chống thấm thời tiết Kiosk 1500 Nits Màn hình quảng cáo chống thấm nước
| MTBF: | 50000 giờ |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20~55°C(Fan-Cooling); -20 ~ 55 ° C (Làm mát bằng quạt); -40~55°C (Air Condition Bu |
| Sử dụng 24/7/365: | Được hỗ trợ |
8 màn hình phẳng Bezel Tất cả trong một Máy tính bảng PCAP Touch HMI POE GPIO Android Panel Bluetooth
| INCH: | số 8" |
|---|---|
| CPU: | ARM Quad Core RK3288, tần số CPU chính: 1,8 GHz |
| GPU: | GPU Mali-T764 |
11.6 "Màn hình cảm ứng Pcap Industrie PC Ip65 X86 Chống rung 400 Nits
| Bảng cảm ứng: | Bảng điều khiển cảm ứng điện dung được chiếu với 10 điểm cảm ứng đa điểm |
|---|---|
| Khu vực hoạt động: | 256.125 (H) x 144 (V) mm |
| Nghị quyết bản địa: | 1366 X 768 |
Bảng điều khiển công nghiệp Gắn màn hình cảm ứng PC 7 inch Android Độ sáng cao AC100-240V
| CPU: | ARM Android RK3288 1.8GHz |
|---|---|
| Ký ức: | 2G, tối đa 4G |
| Lưu trữ: | 8G lên đến 32G |
Bảng điều khiển 7 "PC NFC RFID card reader mã QR máy quét 2D tích hợp bảng điều khiển công nghiệp PC màn hình cảm ứng
| Độ sáng: | 250cd/500cd/m2 |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | DC12V |
| Màn hình chạm: | Cảm ứng điện trở, Kính cường lực AR/AG/AF, Liên kết quang học |
OEM ODM Độ sáng cao Ánh sáng mặt trời Màn hình LCD có thể đọc được Bảng điều khiển Bezel phẳng
| Nghị quyết: | 1820 x 1024 |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 15",17",19",15,6" |
| độ sáng: | 1000nit, 1500nit |
Màn hình LCD kéo dài 0.10167x0.305mm Màn hình LCD kéo dài 23.1 "Thiết kế cạnh kệ
| Kích thước: | 23,1 " |
|---|---|
| Khu vực hoạt động: | 585,6 (H) x 48,19 (V) mm |
| Nghị quyết: | 1920 x 158 |
Màn hình LCD màn hình mở rộng, màn hình LCD có thể đọc được
| Hiển thị kích thước màn hình hoạt động: | 344.232 (H) × 193.536 (V) mm |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
| Độ phân giải vật lý: | 1366 × 768 (tùy chọn 1920 × 1080) |

