Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ 15 6 touch lcd panel pc ] trận đấu 123 các sản phẩm.
Màn hình cảm ứng nhúng nhúng Máy tính bảng điều khiển chắc chắn cho nhà bếp Dễ lau chùi
| CPU: | Intel i3 7100U |
|---|---|
| Ký ức: | DRAM 4GB, max. DRAM 4GB, tối đa. 16G 16G |
| Lưu trữ: | 120g |
1366x768 1000Mbps Ethernet Bảng điều khiển công nghiệp chắc chắn 250nits
| CPU: | Bộ xử lý Intel® Bay Trail Celeron Quad Core J1900 2.0GHz |
|---|---|
| Chipset đồ họa: | CPU tích hợp đồ họa HD và hỗ trợ 1080p |
| Mạng LAN: | Ethernet 1 x 10/100 / 1000Mbps |
15.6 "Multi-touch Screen pcap màn hình cảm ứng VGA DVI HDMI đầu vào IP65 mặt trước VESA gắn
| chi tiết đóng gói: | 1-5 chiếc/CTN, An toàn, Chắc chắn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 3-7 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, PayPal (173515844@qq.com) |
TFT LCD 10.1" 1280x800 Màn hình cảm ứng điện trở Tuân thủ CE FCC RoHS
| Loại tế bào/Bề mặt kính: | TFT |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 10.1" |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
Màn hình cảm ứng gắn màn hình 10,4 inch Màn hình cảm ứng được hỗ trợ USB XGA 1024 × 768
| Vật liệu nhà ở: | kim loại gồ ghề |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 4: 3 |
| Nghị quyết bản địa: | 1024x768 |
PCAP PCT Màn hình cảm ứng hỗ trợ USB công nghiệp Màn hình cảm ứng 7 inch Displaylink Tất cả trong một cáp
| Vật liệu nhà ở: | kim loại gồ ghề |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
| Nghị quyết bản địa: | 1024X600 |
25ms DDR3 4GB Màn hình cảm ứng HMI PC Realtek ALC662 Tất cả trong một PC
| Bộ xử lý: | Tích hợp trên bo mạch chủ Intel Celeron J1900 / 4th 6th / 7th / 8th Gen.Core i3 / i5 / i7 CPU |
|---|---|
| Bộ nhớ hệ thống: | Tích hợp DDR3 4GB / 8GB |
| Trình điều khiển đĩa lưu trữ: | 1xMSATA, 1XSATA, 1XM.2 |
2025 23.6 'Round Industrial Multi PCAP Touch LCD All-In-One Panel PC với ARM & X86 Wide Operating Temperature High-Resolution Monitor
| Thời gian giao hàng: | 10-15 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T/T, PayPal (173515844@qq.com) |
| : |
Màn hình TFT Màn hình 5,7 inch Touch Open Frame người dùng thương mại
| Kích thước màn hình: | 5,6'' |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640 x 480 |
| cao độ pixel: | 640 x 480 |
Máy tính bảng chắc chắn IP67 Máy tính bảng 10.1 "Màn hình cảm ứng điện dung MIL-STD-810G với máy quét 2D 1D
| Độ phân giải gốc: | 10.1 inch IPS 16:10, 800x1280, 450nits |
|---|---|
| Bộ xử lý: | Intel Atom x5 Z8350 |
| Bảng cảm ứng: | Màn hình cảm ứng điện dung đa điểm G + G |

