Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ rugged windows 10 tablet ] trận đấu 35 các sản phẩm.
8 Inch Outdoor HD LCD Rugged 5G Tablet PC Android 10 5000mAh Pin PCAP Tất cả trong một
| Nghị quyết: | 2k |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | số 8'' |
| CPU: | Bộ xử lý Intel® Celeron® N5100 |
HD ngoài trời LCD mạnh mẽ IP 68 đánh giá máy tính bảng Windows10 8000mAh pin PCAP tất cả trong một 10,1 inch
| Nghị quyết: | 1280 x 800 |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 10.1'' |
| CPU: | Intel Cherry-Trail Z8350 lõi tứ |
8 inch máy tính bảng mạnh mẽ công nghiệp tất cả trong một máy tính bảng chống nước GPS MIL-STD-810G chứng nhận
| inch: | số 8 |
|---|---|
| Cấu trúc: | 227,7 x 150,8 x 24,7mm |
| Trọng lượng: | Đơn vị thiết bị 680g |
break
| CPU: | Intel Core i3 / i5 / i7 / Android / J1900 |
|---|---|
| Nghị quyết bản địa: | 1920x1080 |
| Khu vực hoạt động: | 376,32 (H) x 301,06 (V) mm |
Máy tính bảng công nghiệp All In One Touch PC 11,6 inch Android
| Tên người mẫu: | ITD11PPCT5K ** |
|---|---|
| Đánh giá IP: | Bảng điều khiển phía trước |
| Công nghệ cảm ứng: | Chiếu cảm ứng điện dung với 10 điểm chạm |

