Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ rugged windows 10 tablet ] trận đấu 35 các sản phẩm.
Máy tính bảng chắc chắn 10" IP65 chống nước và chống bụi GPS WIFI 4G
| inch: | 10.1 |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1200x1920 |
| Kích thước: | 289,9x196,7x27,4mm |
Máy tính bảng 10,1 "chắc chắn PC Thiết bị di động hạng nặng với kính cường lực Corning Gorilla Glass
| Độ phân giải gốc: | 10,1 inch IPS 16:10, 1280x800, 700nits |
|---|---|
| Bộ xử lý: | Intel Atom x5 Z8350 |
| Bảng cảm ứng: | Màn hình cảm ứng điện dung 10 điểm G + G Corning® Gorilla® Glass |
Máy tính cầm tay bền 12,2 inch Intel 5105 với pin Li Polymer có thể tháo rời
| Độ phân giải gốc: | 12,2 inch IPS 16: 10,1920 × 1200,650nits |
|---|---|
| Bộ xử lý: | Bộ xử lý Intel® Celeron® N5105 |
| Bảng cảm ứng: | Màn hình cảm ứng điện dung 5 điểm G + G |
Máy tính bảng 8 "chắc chắn chống nước IP65 Máy tính bảng công nghiệp Android windows
| Inch: | số 8 |
|---|---|
| Nghị quyết: | 800 x 1280 |
| Kích thước: | 227,7 x 150,8 x 24,7mm |
Máy tính xách tay chắc chắn 15,6 inch 750nits Máy tính xách tay màn hình cảm ứng Windows 11 có vân tay
| Độ phân giải & độ sáng: | 1920x1080, 750nits |
|---|---|
| Bộ xử lý: | Intel® Core ™ i5-1135G7 / i7-1165G7 |
| Bảng cảm ứng: | Màn hình cảm ứng điện dung 10 điểm G + G tùy chọn Kính Corning® Gorilla® |
12.2 Inch Outdoor HD LCD Rugged 5G Tablet PC Windows 10, 11 5000mAh Pin PCAP Tất cả trong một
| Nghị quyết: | 1920*1200 |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 12.2 '' |
| CPU: | Bộ xử lý Intel® Celeron® N5100 |
Máy tính bảng bền chắc 14" Máy tính Windows Mobile Thiết bị chống nước IP65
| Màu thiết bị: | Đen |
|---|---|
| Quyền lực: | AC100V ~ 240V, Đầu ra DC 19V/3.42A/65W |
| Dung tích: | 7.4V/6300mAh |
Đầu đọc NFC Máy tính bảng chắc chắn Máy tính Windows Linux GPS BT 4G Pin 1280x800
| Độ phân giải gốc: | 1280x800 |
|---|---|
| độ sáng: | 450nits |
| Bộ xử lý: | Intel Cherry-Trail Z8350 Lõi tứ |
10.1 inch máy tính bảng chắc chắn Win 11 IP65 chống nước MIL-STD-810G chứng nhận máy quét 2D NFC
| inch: | 10.1 |
|---|---|
| Nghị quyết: | 19200x1200 |
| CPU: | Bộ xử lý Intel® Celeron® N5105 |
Máy tính bảng 8 inch Android chắc chắn Máy tính bảng IP68 6000mAh Pin màn hình IPS
| Nghị quyết: | 800 x 1280 |
|---|---|
| LCD: | 8 inch IPS 16:10 |
| độ sáng: | 450 nits |

