Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ rugged windows 10 tablet ] trận đấu 35 các sản phẩm.
Ngoài trời 10,1 Inch Công nghiệp HD LCD Rugged Tablet PC Android 10 Độ sáng cao PCAP
| Nghị quyết: | 800x1280 |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 10.1'' |
| CPU: | Intel Atom x5 Z8350 |
Ngoài trời 10,1 Inch Công nghiệp cứng HD LCD máy tính bảng Windows10 8000mAh pin PCAP
| Nghị quyết: | 1280x800 |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 10.1'' |
| CPU: | Intel Atom x5 Z8350 |
Máy tính xách tay chắc chắn công nghiệp 13,3 inch với camera trước 2.0MP
| MÀN HÌNH LCD: | 13,3 inch FHD 16:9, 1920x1080, 400nit |
|---|---|
| Bảng cảm ứng: | Màn hình cảm ứng điện dung 10 điểm G+G tùy chọn Kính cường lực Corning® Gorilla® |
| Kích thước: | 332x233x26mm |
Màn hình cảm ứng chắc chắn 17" IP69k Xếp hạng PC Vỏ thép không gỉ
| CPU: | Intel J1900/J4125/J6412, Inte i3/i5/i7 tùy chọn |
|---|---|
| Vật liệu: | Vỏ ngoài bằng Inox 304, 316L |
| Đường chéo màn hình: | 17" |
Ngoài trời 10,1 Inch Công nghiệp cứng HD LCD máy tính bảng Android 10 8000mAh pin PCAP
| Nghị quyết: | 800x1280 |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 10.1'' |
| CPU: | Qualcomm (Lõi OCTA), 2.0GHz |
PC ngoài trời HD LCD máy tính bảng Windows10 8000mAh pin PCAP tất cả trong một 10,1 inch
| Nghị quyết: | 1280x800 |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 10.1'' |
| CPU: | Intel Atom x5 Z8350 |
PCAP 1280x800 Màn hình cảm ứng bền chắc Pc MIL-STD-810G với máy quét mã vạch
| Độ phân giải gốc: | 1280x800 1920 * 1200 tùy chọn |
|---|---|
| độ sáng: | 450nits, có thể đọc được ánh sáng mặt trời tùy chọn |
| Bộ xử lý: | Intel Cherry-Trail Z8350 Lõi tứ |
Máy tính bảng chắc chắn 12 inch chống nước IP65 WIFI 4G Bluetooth PC có thể bảo vệ
| inch: | 12.2 |
|---|---|
| Nghị quyết: | 19200x1200 |
| Kích thước: | 339,3x230,3x26mm |
Máy tính bảng 12 inch chắc chắn chống nước IP65 WIFI 4G Bluetooth PC có thể bảo vệ
| inch: | 12.2 |
|---|---|
| Nghị quyết: | 19200x1200 |
| Kích thước: | 339,3x230,3x26mm |
Máy tính bảng Android công nghiệp 18,5 inch 1000nits 1920 × 1080 RFID NFC
| Độ phân giải gốc: | 1920 × 1080 |
|---|---|
| độ sáng: | 1000nits, 1500nits tùy chọn |
| Bộ xử lý: | ARM RK3288, RK3399 Android 9/10/11, Ubuntu |

