Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ 13 3 flat panel lcd monitor ] trận đấu 39 các sản phẩm.
Màn hình LCD 13,3 "Bảng điều khiển phẳng 1920 × 1080 Màn hình cảm ứng PCAP cho ki-ốt
| Vật liệu nhà ở: | Khung nhôm, bề mặt phẳng, thiết kế mặt bích |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen hoặc bạc |
| Kiểu lắp: | Gắn phía sau phẳng, gắn VESA |
Màn hình cảm ứng đa điểm Màn hình công nghiệp gắn màn hình 1920 * 1080 13.3 inch Đèn nền LED
| Màn hình chéo: | 13,3 inch |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
| Độ phân giải vật lý: | 1920 × 1080 |
RS232 17 "Màn hình LCD gắn khung bezel phẳng 1024x768
| INCH: | 8 "đến 21,5" |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1024x768 đến 1920x1080 |
| Đèn nền: | Đèn LED |
Màn hình công nghiệp 17 inch Gắn màn hình Pcap Chạm vào màn hình phẳng Vòng đời dài
| Màn hình chéo: | 17 inch |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 4: 3 |
| Độ phân giải vật lý: | 1280 × 1024 |
Màn hình công nghiệp 11,6 inch 1080P Màn hình rộng 50000 giờ MTBF
| Đường chéo màn hình: | 11,6 inch |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
| Độ phân giải vật lý: | 1920 × 1080 |
Màn hình LCD công nghiệp 15 "chắc chắn, Màn hình cảm ứng gắn trên bảng điều khiển
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Tên: | bảng điều khiển LCD công nghiệp |
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
Màn hình gắn màn hình công nghiệp Full HD Độ sáng cao Full HD 21,5 "Mặt trước
| INCH: | 21,5 " |
|---|---|
| Nghị quyết:: | full HD 1920X1080 |
| Đầu nối tín hiệu đầu vào: | VGA, DVI, HDMI |
Màn hình gắn bảng công nghiệp 250nits 1024x768 8 "-21,5"
| INCH: | 8 "đến 21,5" |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1024x768 đến 1920x1080 |
| Đèn nền: | Đèn LED |
Bảng điều khiển công nghiệp chắc chắn
| INCH: | 15 |
|---|---|
| Khu vực hoạt động: | 304,12 (H) x 228,09 (V) mm |
| Nghị quyết bản địa: | 1024x768 |
Màn hình LCD công nghiệp 21,5 inch Chống lóa Màn hình cảm ứng đa điện dung
| Vật liệu nhà ở: | khung mở, màn hình phẳng, thiết kế mặt bích |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | AG, Chống lóa, Chống phản chiếu tùy chọn |
| Kiểu lắp: | Gắn phẳng với giá đỡ bên, gắn VESA |

