Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ 13 3 flat panel lcd monitor ] trận đấu 39 các sản phẩm.
Ram 2G / 4G SD 13.3 "Bảng điều khiển cảm ứng PC Full HD Độ sáng cao với đầu đọc NFC Touch Kiosk
| Tên Model: | ITD13PPCT5KE1 |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920x1080 |
| CPU: | ARM Quad-Core RK3368 Cortex-A53 |
Màn hình LCD có thể đọc được dưới ánh sáng mặt trời IP DC 12V 15 inch với đèn LED xanh
| Màn hình chéo: | 15 " |
|---|---|
| Độ phân giải vật lý: | 1024x768 |
| độ sáng: | 1000 cd / m2 |
Màn hình gắn bảng điều khiển công nghiệp mặt trước theo tiêu chuẩn 10,1 "Bề mặt nhôm thật phẳng
| INCH: | 10,1 " |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1366x768 |
| Độ tương phản: | 16: 9 |
Bảng điều khiển bền màn hình LCD Màn hình LCD 10,4 '' Khung viền bằng phẳng Bề mặt phẳng chuẩn mặt trước
| INCH: | 10,4 " |
|---|---|
| Nghị quyết: | 800 x 600 hoặc 1024 x 768 |
| Góc nhìn: | 80/80/80/80 |
Màn hình Lcd Full HD, Màn hình phẳng công nghiệp 11,6 "VESA Wall Mount Tùy chọn
| INCH: | 10,4 " |
|---|---|
| Nghị quyết: | 800 x 600 hoặc 1024 x 768 |
| Góc nhìn: | 80/80/80/80 |
1080P Full HD 24 "Màn hình cảm ứng Pcap Giao diện HMI Màn hình phẳng Màn hình LCD công nghiệp
| Nghị quyết: | 1920x1080 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | 0-50 C |
| Khu vực hoạt động: | 527,04 (H) x 296,46 (V) mm |
Màn hình phẳng Màn hình cảm ứng cấp công nghiệp Màn hình 17 Giao diện HMI điện dung bền
| Nghị quyết: | 1920x1200 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | 0-50 C |
| Khu vực hoạt động: | 337.920 (H) x 270.336 (V) |
Màn hình LCD công nghiệp 1024 * 768 Màn hình cảm ứng hỗ trợ USB F.3 13.3 / 15.6 inch
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, bề mặt phẳng tùy chọn |
|---|---|
| Chip: | Displaylink |
| Loại nhà ở: | VESA Gắn, lắp bảng tùy chọn |
Màn hình cảm ứng công nghiệp Full HD 1920 * 1080P Độ sáng 13.3 '' 300cd / M²
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ~ 60 ℃ (-20 ~ 70 ℃ tùy chọn) |
|---|---|
| Độ ẩm hoạt động: | 10% -90% (Không ngưng tụ) |
| Sử dụng 24/7/365: | được hỗ trợ |
Màn hình cảm ứng phẳng Màn hình máy tính 8 "Pcap - Cảm ứng đa điện trở Cao sáng Tùy chọn
| Nghị quyết bản địa: | 800x600 hoặc 1024x768 |
|---|---|
| Góc nhìn: | 70/70/50/70 |
| Đầu nối tín hiệu đầu vào: | VGA, DVI, HDMI |

