Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ vesa mounting 15 6 inch lcd monitor ] trận đấu 54 các sản phẩm.
Màn hình LCD công nghiệp DC12V Màn hình cảm ứng điện dung XGA hỗ trợ USB
| Vật liệu nhà ở: | khung thép |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen hoặc Bạc |
| Loại nhà ở: | Gắn chuẩn VESA |
OEM ODM Độ sáng cao Ánh sáng mặt trời Màn hình LCD có thể đọc được Bảng điều khiển Bezel phẳng
| Nghị quyết: | 1820 x 1024 |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 15",17",19",15,6" |
| độ sáng: | 1000nit, 1500nit |
Màn hình LCD gắn màn hình 7 inch với màn hình cảm ứng điện dung dự kiến
| Màn hình chéo: | 7 inch |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
| Độ phân giải vật lý: | 1024 × 600 |
Màn hình LCD 350nits phẳng Màn hình cảm ứng công nghiệp 10 inch cho robot
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép và khung nhôm phía trước |
|---|---|
| độ sáng: | 350nits, 1000nits tùy chọn |
| I / O: | Đầu vào VGA, HDMI, cổng USB, đầu vào DC12V |
15.6 "capacitive đa màn hình cảm ứng màn hình công nghiệp 16:9 1080P cho PC đầu cuối Koisk
| tín hiệu đầu vào: | VGA, HDMI, DVI |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | DC12V |
| giao diện cảm ứng: | Cổng USB/RS232 |
Độ phân giải 4K Màn hình cong 43 inch Màn hình cảm ứng PCAP dành cho chơi game
| Tỷ lệ khung hình: | 16: 9 |
|---|---|
| Bán kính cong: | 1500R |
| Khu vực hoạt động: | 941,184 x 529,416 (mm) |
Màn hình cảm ứng công nghiệp Màn hình rộng, Màn hình cảm ứng độ phân giải cao
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Tên: | màn hình cảm ứng công nghiệp |
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |
Màn hình LCD kéo dài Android 6.0 Màn hình LCD 27,6 inch Shlef Edge Dải siêu rộng
| Loại nhà ở: | VESA Gắn, Chân đế bao gồm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Cửa hàng / kệ siêu thị |
| MTBF: | 50000 giờ |
Màn hình / Bảng điều khiển LCD công nghiệp độ phân giải cao, Màn hình cảm ứng
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc bạc |
| Loại nhà ở: | Khung gầm, VESA Gắn |
Màn hình chuyên nghiệp Bảng điều khiển màn hình LCD / Màn hình máy tính chắc chắn 50000 giờ MTBF
| Vật liệu nhà ở: | Khung thép, khung nhôm phía trước |
|---|---|
| Tên: | bảng điều khiển màn hình cảm ứng gắn màn hình |
| Loại nhà ở: | Bảng điều khiển / Gắn nhúng, Gắn VESA |

