Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ rfid reader touchscreen lcd ] trận đấu 9 các sản phẩm.
Tùy chỉnh Máy tính bảng LCD cảm ứng PCAP viền phẳng 32'' với đầu đọc RFID và NFC
| Thời gian giao hàng: | 10-15 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T/T, PayPal (173515844@qq.com) |
| : |
Máy tính bảng cảm ứng PCAP 13.3” OEM với RFID & QR & Máy in, Intel J6412 Màn hình cảm ứng LCD HMI công nghiệp Máy tính bảng PC Màn hình cảm ứng Tất cả trong một Máy tính mini
| chi tiết đóng gói: | 1-5 chiếc/CTN, An toàn, Chắc chắn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, PayPal (173515844@qq.com) |
Bảng điều khiển cảm ứng RFID UHF PC Android 7.1 12.1 Inch DRAM 2GB với nhận dạng khuôn mặt
| CPU: | ARM dựa trên RK3288 |
|---|---|
| Ký ức: | DRAM 2GB |
| Lưu trữ: | Sandisk EMMC 8G |
màn hình cảm ứng hiển thị kiosk camera tích hợp RFID card reader SIM slot QR scanner WIFI máy in nhiệt
| Nghị quyết: | 1024*600 |
|---|---|
| kích thước phác thảo: | ITD07PPCT5X*1-RFID/NFC |
| Độ sáng: | 500 cd/m2 |
12.1' 'Điều đính kèm LCD công nghiệp cứng IP65 HD Tất cả trong một máy tính không quạt PCAP Touch Panel Mount J1900
| Thời gian giao hàng: | 10-15 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T/T, PayPal (173515844@qq.com) |
| : |
HD ngoài trời LCD mạnh mẽ IP 68 đánh giá máy tính bảng Windows10 8000mAh pin PCAP tất cả trong một 10,1 inch
| Nghị quyết: | 1280 x 800 |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 10.1'' |
| CPU: | Intel Cherry-Trail Z8350 lõi tứ |
PC ngoài trời HD LCD máy tính bảng Windows10 8000mAh pin PCAP tất cả trong một 8,4 inch
| Nghị quyết: | 800×1280(1200×1920 tùy chọn) |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 8,4'' |
| CPU: | MediaTk MTK6765 Lõi tám 2.3GHz |
VESA 1000nits Bảng điều khiển cảm ứng điện trở PC Intel J4125 TPM2.0 8 "Khung mở
| Độ phân giải gốc: | 1024x768 |
|---|---|
| độ sáng: | 350nits, 500, 1000nits tùy chọn |
| Bộ xử lý: | Intel J4125 |
Màn hình cảm ứng IP65 chống nước Máy tính màn hình cảm ứng bền bỉ Intel Skylake Core 19 "
| CPU: | Intel Skylake Core i3 / i5 / i7 |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ thép không gỉ 304 hoặc 316L |
| Đường chéo màn hình: | 19 " |
1

