Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ desktop industrial embedded box pc ] trận đấu 19 các sản phẩm.
Màn hình cảm ứng nhúng nhúng Máy tính bảng điều khiển chắc chắn cho nhà bếp Dễ lau chùi
| CPU: | Intel i3 7100U |
|---|---|
| Ký ức: | DRAM 4GB, max. DRAM 4GB, tối đa. 16G 16G |
| Lưu trữ: | 120g |
Màn hình phẳng màn hình cảm ứng gắn màn hình cảm ứng PC 8 inch Cửa sổ AIO công nghiệp J1900 / I3 / I5
| Đánh giá IP: | Bảng điều khiển phía trước |
|---|---|
| Công nghệ cảm ứng: | Cảm ứng điện dung được chiếu với 10 điểm chạm / cảm ứng điện trở |
| Nghị quyết: | 800X600 |
VESA Mount Multi Touch Panel PC Windows Kiosk Chống nước cho Bệnh viện
| CPU: | Intel J1900 Quad Core |
|---|---|
| Ký ức: | DRAM4GB, max. DRAM4GB, tối đa. 8G 8G |
| Lưu trữ: | 64G, 120G, 240G, Tùy chọn |
Máy tính nhúng công nghiệp nhỏ gọn không quạt 4G Intel I3 6157U Skylake
| Gắn: | VESA, giá đỡ bên |
|---|---|
| Bộ xử lý tùy chọn: | Skylake tích hợp Intel® i3-6157U |
| Nhiệt độ hoạt động: | -30 đến 70℃ |
Vỏ hộp hợp kim nhôm không quạt Android RK3288 nhúng
| bộ vi xử lý: | CÁNH TAY Lõi Tứ Cortex-A17, 1.8GHz |
|---|---|
| Chipset: | RK3288 (RK3566, RK3399 tùy chọn) |
| Ký ức: | 2GB,4GB |
Bảng điều khiển 17 inch Gắn màn hình cảm ứng Màn hình LCD Màn hình LCD Điều khiển chống sốc trên Bảng mặt trước
| Đánh giá IP: | Bảng điều khiển phía trước |
|---|---|
| Công nghệ cảm ứng: | Cảm ứng điện dung được chiếu với 10 điểm chạm / cảm ứng điện trở |
| Nghị quyết: | 1280 x 1024 |
Khe cắm OPS PC mini công nghiệp không quạt trong Intel Core 7300u Kabylake TPM 2.0
| Đặc trưng: | Khe cắm OPS |
|---|---|
| Bộ xử lý tùy chọn: | Intel Core 7300U Kabylake |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 đến 60 C |
Màn hình cảm ứng gắn trên tường Marine PC Độ sáng 1000 Nits Cảm ứng điện dung được chiếu
| Đánh giá IP: | Bảng điều khiển phía trước |
|---|---|
| Công nghệ cảm ứng: | Cảm ứng điện dung được chiếu với 10 điểm chạm / cảm ứng điện trở |
| Nghị quyết: | 1024x768 |
Độ sáng cao Tùy chọn Công nghiệp Tất cả trong một PC Bộ xử lý Intel Android tích hợp
| Màn hình chéo: | 15 " |
|---|---|
| Hiển thị kích thước màn hình hoạt động: | 211,2 (W) x 158,4 (H) mm |
| Độ phân giải vật lý: | 1024 x 768 |

