Tất cả sản phẩm
-
Màn hình LCD công nghiệp
-
Bảng điều khiển cảm ứng
-
Màn hình cảm ứng công nghiệp
-
Bảng điều khiển công nghiệp
-
Máy tính bảng điều khiển Android
-
Bảng điều khiển chắc chắn
-
Màn hình LCD có thể đọc được
-
Màn hình LCD khung mở
-
Máy tính bảng IP65
-
Màn hình LCD bền chắc
-
màn hình LCD kéo dài
-
Màn hình LCD ngoài trời
-
Máy tính bảng chắc chắn
-
Hiển thị bảng hiệu kỹ thuật số
-
PC công nghiệp nhúng
-
PhápITD là một nhà sản xuất tốt, đáp ứng, dịch vụ trước và sau bán hàng, sẵn sàng giúp đỡ, dù sao thiết kế tốt, màn hình phẳng ấn tượng, sản phẩm đáng tin cậy. -
MarceloITD rất hân hạnh được làm việc cùng và là một đối tác chiến lược có giá trị. -
Ống kínhITD đã cung cấp cho chúng tôi một loạt các cấu hình của màn hình cảm ứng công nghiệp, màn hình và các sản phẩm máy tính nhúng cả với số lượng lớn và nhỏ.
Kewords [ 10 1 ruggedized tablet pc ] trận đấu 16 các sản phẩm.
Máy tính bảng 10,1 "chắc chắn PC Thiết bị di động hạng nặng với kính cường lực Corning Gorilla Glass
| Độ phân giải gốc: | 10,1 inch IPS 16:10, 1280x800, 700nits |
|---|---|
| Bộ xử lý: | Intel Atom x5 Z8350 |
| Bảng cảm ứng: | Màn hình cảm ứng điện dung 10 điểm G + G Corning® Gorilla® Glass |
Máy tính bảng chắc chắn IP67 Máy tính bảng 10.1 "Màn hình cảm ứng điện dung MIL-STD-810G với máy quét 2D 1D
| Độ phân giải gốc: | 10.1 inch IPS 16:10, 800x1280, 450nits |
|---|---|
| Bộ xử lý: | Intel Atom x5 Z8350 |
| Bảng cảm ứng: | Màn hình cảm ứng điện dung đa điểm G + G |
Máy tính bảng cảm ứng Android 10 inch 350nits PCAP với RFID NFC
| CPU: | RK3288, RK3399, RK3368 |
|---|---|
| Vật chất: | khung nhôm và vỏ sau bằng thép |
| Màn hình chéo: | 10,1 " |
BT5.0 Máy tính bảng Android chắc chắn 8in Mediatek MT6765 Octa Core WCDMA
| Độ phân giải gốc: | 1920x1200 |
|---|---|
| độ sáng: | 500nits |
| Bộ xử lý: | Mediatek MT6765 Octa-Core 2.3GHz |
Máy tính bảng 8000mAh BT4.0 chắc chắn Pc Intel Z8350 Windows 10 Pro GPS NFC PCAP
| Độ phân giải gốc: | 1280x800 |
|---|---|
| độ sáng: | 350nits |
| Bộ xử lý: | Intel Z8350 |
350nits Bảng điều khiển chắc chắn chống thấm nước PC BT5.0 Mediatek MT6762 PCAP Aluminium
| Độ phân giải gốc: | 1280x800 |
|---|---|
| độ sáng: | 350nits |
| Bộ xử lý: | Mediatek MT6762 Octa-Core |
Bảng điều khiển cảm ứng Bluetooth PC 10.1 inch Android 7.1 Bảng điều khiển AIO Octa Core RK3399 PCAP
| Tên người mẫu: | ITD101PPCT5KE2 |
|---|---|
| Đánh giá IP: | Bảng điều khiển phía trước |
| Công nghệ cảm ứng: | Chiếu cảm ứng điện dung với 10 điểm chạm |
HD ngoài trời LCD mạnh mẽ IP 68 đánh giá máy tính bảng Windows10 8000mAh pin PCAP tất cả trong một 10,1 inch
| Nghị quyết: | 1280 x 800 |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 10.1'' |
| CPU: | Intel Cherry-Trail Z8350 lõi tứ |
10.1 Inch Outdoor HD LCD Rugged 5G Tablet PC Android 13 8000mAh Pin PCAP Tất cả trong một
| Nghị quyết: | 2k |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 10.1'' |
| CPU: | Mediatek MTK6833 Dimensity 700 Octa-core 2.2GHz, 7nm 5G SoC |
RK3368 Bảng điều khiển 10 inch Máy tính bảng Android công nghiệp tích hợp đầy đủ RFID
| Độ phân giải gốc: | 1920 x 1200, 1280 x 800 tùy chọn |
|---|---|
| Các ứng dụng: | Kiểm soát truy cập |
| I / O: | Đầu vào HDMI, cổng USB, khe cắm thẻ nhớ SD, RJ45, COM tùy chọn |

